Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Philip Mulugo ataka goigoi wa kuchangia maendeleo wakamatwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Stuxnet, Feb 29, 2012.

  1. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwananchi, 29/ 02/ 2012 uk 11

    Mbunge wa Jimbo la Songwe Philip Mulugo ambaye pia ni naibu waziri wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi, amewataka watendaji kata na vijiji kuwakamatana kuwaweka ndani wananchi wanaokataakuchangia ujenzi wa vyumba vya madarasa nanyumba za waalimu.

    My take:
    Je huyu naibu waziri anajua kuwa nchi hii inatawaliwa kisheria?. Na ukiisha mshika huyo mwananchi aliyekataa kuchangia maendeleo utamshataki kwa kifungu gani
     
  2. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Philip Mulugo tulishamjadili sana humu JF n a tukaona ni kanjanja tu wa elimu. Performance yake ni mediocre na ni mzigo kwa Serikali ya JK. Cha ajabu watu mediocre wanapenda sana publicity ya vyombo vya habari.
     
  3. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    (xi) decommissioning.Mi hii mijamaasiielewagi kabisa, kwanza kwanini uwalazimishe watu kuchangia, kwa chanzo kipicha mapato walichowakikishia? haya majamaa yanakimbia majukumu na kuwasukumiawananchi. Wanakijiji wanatoa wapi hela ya kulazimishana. kama wanayo si wanatoatu kiroho safi! maeneo yenye migodi hata madawati hakuna. Hawa jamaawa%^&&***** kabisa
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mfumo wa utawala tulio nao una-award mediocrity and sycophancy!
    Msipige sana kelele.
     
  5. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapana huyu Naibu amekithiri kila uchao yeye ni mtu wa kutema pumba tu, hana hata wasaidizi wa kumuandalia hotuba.
     
  6. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Once upon a time Mremaism au...?
     
Loading...