Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Phd za Mzumbe University!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mmakonde, Aug 27, 2010.

  1. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizi Phd zina maana ?
     
  2. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    wewe una ya wapi?
     
  3. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Phd Finance ya Mzumbe!
     
  4. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hebu cheki na msemakweli fastafasta......
     
  5. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    'Dr' Edmond Mndolwa anayo ya MZUMBE!!!!!!!!!!
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ni noma
     
  7. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Kwa zina nini mkuu?
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 160
    Hiyo ya Mndolwa ni kama ya Nchimbi ameinunua toka 'Commonwealth University" Sio ya mzumbe!!
     
  9. Sakoyo

    Sakoyo Senior Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnawaonea wivu kwa kuwa wamezpata fasta na za kwnu znawapeleka mogomdogo, hzo nadhani ni sawa "stashahada ya juu" hahahaaaaaa!
     
  10. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Sijaielewa hii thread. Jee inaziponda PHD za Mzumbe?
     
  11. MKANDYA

    MKANDYA Senior Member

    #11
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani kama wamesoma na wakapata hizo PhD.Ni haki yao haichagui kapata kutoka chuo gani! Kwani hakuna Chuo maalumu peke yake cha kutoa PhD.Kasumba yakuangalia majina ya vyuo ilishapitwa na wakati; eti mimi nimesoma Makerere yule kasoma Dar au Havard.Kinacho ulizwa ni kiwango cha elimu uliyonayo au aliyonayo. Una Bachalor; Masters au PhD basi. Swala la kwamba shahada yangu ni bora kwasababu nimesoma Makerere na yako si bora kwa kuwa ulisoma Muzumbe; huwa halipo na ukiona mtu wa hivyo yeye ni kihiyo.Matunda na ubora wa elimu utaonekana uanovyoitumia hiyo elimu uliyonayo.
     
  12. Mushobozi

    Mushobozi JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 534
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    something wrong with this thread.
     
  13. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Ndugu Mkandya, tatizo siyo kwamba PhD umeipata chuo gani, as long as kile chuo kiko accredited, yaani kinaeleweka katika fani hizo na program zao zimetathminiwa na kuonekana ziko katika viwango vinavyokubalika.

    Tatizo ni zile zinazotoka kwenye internet za kuchapisha makaratasi mazuri (Vyeti) lakini hata hivyo vyuo vikuu haviko.

    Hakuna short cut katika elimu ya kweli, wenzako wanasota wewe unapata ya bure, hiyo si haki.
     
  14. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tafadahli hebu mnijuze, kwani Mzumbe University haitambuliki kimataifa?
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    inawezekana Lectures' and professors' PHD are feki kwani wamezipata kutoka "Diploma mill".
     
  16. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #16
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii yahitaji ufafanuzi ni nini hicho kilicho chini ya kapeti juu ya PHD za Mzumbe? kuna shida gani Mzumbe na PHD hizo? leta majibu..
     
  17. M

    MJM JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35

    Anamaanisha Phd au PhD. Mimi simuelewi
     
  18. g

    gwijule010 Member

    #18
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninachoelewa mimi ni kwamba having a PhD kutoka kwenye chuo ambacho ni accredited, ni utambulisho tosha kuwa umebobea katika fani uliyosomea, it doesn't matter from which university. Performance is a relative variable.
     
  19. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #19
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi suala linalonikera ni mtu kukubali kutumia Dr. kama raisi wetu wakati hajasotea hiyo PhD, kwanini asiwe kama Mwl. Nyerere ambaye alitunukiwa U-Dr. lakini hakutaka kutumia jina hilo, japo ali-deserve hata kuitwa Prof. Ndio maana mimi nimeamua nijitahidi hadi kufikia u-Prof kwakuwa najua sio rahisi mwana siasa kuitwa Prof. Aibu kubwa kuitwa Dr. wakati hata publication moja huna. Ningeshauri wanaotunukiwa hizo degree za phil wasitumie hilo jina la Dr. Nawasilisha!!!
     
  20. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    aliyeanzisha thread hii nafikiri anashida. Hajatoa ufafanunuzi Mzuri phD za Mzumbe zinashida gani. Kama huna kazi zi lazima hapa si mahali pa kupoteza muda. weka vitu vinavyoeleweka.
     
Loading...