Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PHD ndani ya Clouds TV Tonight @10.15pm

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Muuza Sura, Mar 23, 2012.

  1. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mkali wa bongo movie ambaye pia ni muimbaji wa bongo flava Hemedy Suleiman PHD leo usiku kuanzia mishale ya saa 4 na nusu usiku atakuwa katika kipindi cha weekend chat show ndani ya clouds TV....amehaidi washabiki wake wakae mkao wa kula na ujio wa wimbo wake mpya uitwao MAMA KIMBO uliorekodiwa bhitz feauturing MABESTE..........
     
  2. kau

    kau Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kumbe ni ww.....................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. I

    IFRS 9 Senior Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cwez kwenda kupoteza muda wangu,kisa mbana pua.
     
  4. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hiyo inawafaa wauza sura wenzako
     
  5. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh promo time sasa zimeanza daah kweli mawingu fm kirus
     
  6. kajwa

    kajwa Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoa ndo watu wakuwahoji cause ndo wahuza sura maharufu jiji,sio wa mh wa watu.
     
  7. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unaona utaaaaaaamu
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kinega hii haikuhusu!
     
  9. W

    Wambuzi JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    amna kitu hapo... hemed kuimba kushney, mchovu kabisa yule
     
Loading...