Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Peter Selukamba wa Kigoma mjini asusia kusaini matokeo!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MTOKAJASHO, Nov 1, 2010.

  1. M

    MTOKAJASHO Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgombea wa ubunge wa kigoma mjini haamini anachokiona kwenye matokeo na kugomea kusaini. mwaka huu mimi nasema mpaka kieleweke tu.
     
  2. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Tupe statistics mkuu!!!
     
  3. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu tupatie data mkuu!!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Yaelekea kuna mkakati wa CCM kukataa matokeo sasa sijui hilo litawapeleka wapi?
     
  5. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ujiji kwetuuu ....... na akimaliza huyo nakwenda kuchukua jimbo hilo kwani nimechanjiwa kuwa mbunge wa eneo hilo.
     
  6. j

    jack chance Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Data mkuu kama upo hapo ili tuende systematically
     
  7. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Pumbavu anadhani yeye ndo alizaliwa kuongoza
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanaweweseka balaa, wanaona ni miujiza
     
  9. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35



    Safi sana huyu mnafiki ameshindwa!!! safari hii upinzani mwendo mdundo.

    Upinzani juu !!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    nadhani hii ndio strategy yao mwaka huu sitashangaa hata JK nae akigoma kusaini..
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Watajua wenyewe, watajua wenyewe, kama Tume ya uchaguzi yao.
     
  12. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuna kitu kubwa inakuja, inakuwaje wote wagome kusign, mhmm na hao nec si wana matokeo yote,sasa kwanini hawatangazi mshindi hata kama wanagoma kusign, mungu mkubwa sana
     
  13. M

    MpitaNjia Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi na yeye apelekwe Bugando alazwe sambamba na Lawrence Masha..... tehe tehe tehe tehe tehe
     
  14. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanataka tu kusign wanapopita au, naona hili limekuwa systemic problem kwa ccm. Chakachua haikuwaokoa mybe
     
  15. N

    Njaare JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Huyu si ndo alichaguliwa na wananchi ili akawatumikie halafu akaenda kuwatumikia mabwana zake (mafisadi)!!!!!!????

    Kwanza nilishangaa hata kitendo cha yeye kupita kwenye kura za maoni. Niliwashangaa sana wana CCM.

    Pia nitawashangaa watu wa kigoma kama atapata hata asilimia ishirini.
     
  16. C

    Consultant JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,909
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Kama mawakala wamesaini na msimamizi mkuu kasaini, yeye ni nani bana mpaka akatae? dogo kibri ilizidi mno. Waha walikuwa wanaonekana kama wakulima flani hivi na sasa wameamua. Kuna hatari MKOA Mzima ukawa umechukuliwa na wapinzani.

    Kasulu mjini na vijijini - NCCR MAGEUZI kote kote. Tena kule vijijini kachukua mama mmoja ambaye mgombea wa CCM alikuwa anamponda ati ni ''standard seven na atakuwa anashangaa mataa tu ndani ya mjengo!

    Kibondo mjini na vijijini - NCCR Mageuzi & CHADEMA. Ntagazwa Chali

    Kigoma kaskazini - CHADEMA (Zitto)

    Kigoma kusini - NCCR Mageuzi

    Kigoma Mjini - CHADEMA?? Serukamba atasaini tu by the time ndoto yake itakapokwisha
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Asaini tu,hayo ndiyo mambo ya CHADEMA!!!!
     
  18. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Asaini tu kwani alizaliwa kuwa mbunge?
     
  19. TGS D

    TGS D Senior Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumsemelee kwa Shimbo!!
     
  20. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wamesahau kuwa walitukana mamba kabla ya kuvuka mto. hawa si walitukana sana Chadema ngoja wakione, washatia aibu hadi wanayarudia matapishi yao. maana walisema wapinzanio wajiandae kukubali matokeo

    huo ndo ushindi wa lazima
     
Loading...