Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

peter kilawe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Peter Kilawe, Oct 27, 2012.

  1. P

    Peter Kilawe Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera serekali kama hii tarifa ya kurejesha nyumba zilizouzwa zirejeshwe basi hapo nijambo la maana ila inabidi waliouza nao waazibiwe kwani saivi serekali wanapata tena hasara kuzinunua tena upya
     
  2. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Unasema?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Taarifa hiyo imetolewa na nani? Lini?
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,081
    Likes Received: 9,785
    Trophy Points: 280
    Huyu kaona uzi wa 2006 hapa jamvini kuhusu kauli ya DHAIFU kwamba nyumba zirudishwe kadhani kwamba ni kauli ya hivi karibuni.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,081
    Likes Received: 9,785
    Trophy Points: 280
Loading...