Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pete ya uchumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dark City, Oct 8, 2010.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi haya mambo ya pete ya uchumba yalianzia wapi na maana yake nini? Ni lazima kumvisha mchumba pete ya uchumba (engagement ring?

    Kuna dada mmoja aliona vidume vinamzingua akanunua pete akampa kijana mmoja aliyekuwa anakula naye maraha amvalishe. Kuna sababu ya msingi ya kusumbua akili (to be obsessed) kiasi hicho?
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wala haina maana yoyote siku hizi zamani ilikuwa inamaanisha kuwa thatt one is already taken but nowdays even wasiokuwa taken wanazivaa na wale walokuwa tayari taken wanazimisuse...wakiruhusu kuinfidelate na wasiowavisha.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ni mampambo tu sasa maana yake ishakwisha long ago
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sijui siku hizi ila kwa nini akina dada walikuwa wanalishikia kidedea hilo suala. Kwenye miaka 90 nilikaribia kulimwa kubuyu baada ya kumwambia GF wangu kuwa sioni maana ya engagement ring.

    Pia na huyo dada (alikuwa school mate wangu) ambaye aliamua kujihudumia baada ya wanaume kumzingua. Nadhani wasichana walikuwa wanahangaikia hizo pete au?

    Inawezekana kwa sasa. Siwezi kujua kama hali ya zamaini imeisha, kwani nilishastaafu kustaafu hayo mambo zaidi ya decade moja iliyopita.
     
  5. Tanzanite1

    Tanzanite1 Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 17, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana maana yake imeanza kupotea lakini bado ina umuhimu wake, kwa wanao heshimu ni alama ya upendo mkuu na kwa wasio heshimu atleast wanajua kwamba wanaiba vya watu so wanakua waangalifu
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    siku hizi utakuta hata watoto wa shule wamejivalisha wenyewe hapo utakuwa unamuibia nani kama utajitwalia mwanakondoo?
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Haaaaaaaa FL1, hayo ya kweli kabisa?

    Ila kwa jinsi hiki kizazi kilivyokengeuka na kuchakachuliwa siwezi kushangaa.

    Kazi tunayo watu wa miaka ya 47!
     
  8. e

    ejogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kama urembo vile. huwa inapendezesha kwenye vidole vya wadada. Siku hizi haimaanishi kuwa mvaaji ameshabukiwa.
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa maneno mengine imepoteza maana yake, au? Sasa kwa nini watu wanaendelea kuwapa wachumba wao?
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimepata hayo maelezo kutoka kwenye mtandao.

     
  11. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    n kuna ambao wanawavalisha wanzao then wanawaacha kwenye mataa. yaani hiki kitu siyo serious kabisa kwa sasa
     
  12. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Inakera sana sana kufake status yake mpaka maana inapotea.

    Ngoja niwape kisa kimoja:

    Kuna mkaka mmoja(sasa hivi ameoa) alimsumbua sana mdada mmoja ambaye wote walikuwa wanaishi jirani huko Magomeni, ilifika mahali dada alichukua uamuzi wa kuvaa pete ya uchumba na kumueleza kwamba ana mchumba,ilifika mahali kaka wa watu alikata tamaa na alichukua uamuzi wa kuhama Magomeni na kuhamia Tegeta, bahati nzuri huyo kaka alikuwa na kazi nzuri tu kipindi hicho.

    Siku moja katika pita pita yake mitaani maeneo ya Lufungira alishtuliwa na mdada mwingine ambaye naye alikuwa jirani maeneo ya Magomeni, alimwuliza mbona haonekani mitaa ya magomeni? na akamuongezea kwamba kuna mdada (yule aliyemsumbua) anamtafuta kweli na hakupata bahati ya kumpata yeye(huyo kaka). Alichomjibu, "mwambie nimeshaoa!".

    Ilipita kama wiki tatu hivi, yule dada kumbe aliambiwa na watu kwamba anafanya kazi kampuni fulani (ofisi kapuni) kutokana juhudi zake za kumtafuta huyo kaka, bahati nzuri mdada alimpata na waliongea mengi, katika maongezi yao huyo dada alimwuliza kwanini alihama pale,alichomjibu, "Kuna mmoja aliniudhi sana,akajitambulisha kwamba ni mchumba wa mtu kwangu!"

    Dada aliomba msamaha kwa kile kitendo cha kufake kwamba ni mchumba wa mtu, na alimpa sababu kwamba alifanya vile ili kumfanya huyo asiendelee kumfuata, kumbe alimsoma mwanzo mpaka mwisho na alijua kwamba hana boyfriend. Huyo kaka alikuwa na nia ya kumuoa huyo dada kabisaaa!!

    Lkn hakumuoa huyo dada alisema hajui kama huyo dada alisema ukweli au la, maana hakumfuatilia tena.

    Nimegundua kufake kwa pete kunafukuza wanaume wa ukweli!
     
  13. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa,mwanaume atakayefuta japo anaona umevaa hiyo pete si mtu mzuri na wala si muoaji.
    anyway,sielewi kwanini mtu ujipe status usiyo nayo.
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwani hii biashara ikiachwa kutakuwa na madhara?
     
  15. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Unamaanisha mwizi ni nani? Anayevaa ring, au ni third party?
     
  16. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kazi kweli kweli yaani!
     
Loading...