Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pete ya uchumba kwann huvaliwa na mabinti pekee?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tunalazimika, Jan 6, 2011.

  1. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    polen kwa ambayo yamekuwa yakijiri nchini kwetu tangu uteuzi wa wagombea, kuanza kwa kampen, uchaguzi, matokeo na mpaka tarehe 5january_Arusha. Kuna jambo limekuwa likinitatiza kila siku juu ya masuala ya mahusiano, jambo lenyewe ni pete ya uchumba_kwanini avae mdada pekee? Binafsi kitendo hiki naona kama kinambana mdada na kumuacha mvulana huru na kuendelea kuvunja amri ya thita kama hana akili nzuri wakati mdada akiendelea kuogopwa kwsbb ya pete yake. Nauliza kwann wote wasivae pete hizo?
     
  2. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni zawadi tu ya kukubali uchumba na ipo na mapambo zaid itabidi tudesgn ya wanaume pia
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwasababu ndie anaechumbiwa!
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    PETE YA UCHUMBA is presented as a betrothal gift by a man to his prospective spouse while he proposes marriage or directly after she accepts his marriage proposal. It represents a formal agreement to future marriage. Rings can be bought by the man, the couple together, or by each partner for the other.
    INAWEZA KUVALIWA NA BOTH OF YOU......LAKINI WENGI TUNAIGA TRADITIONS ZA US NA UK AMBAO WAO NI BINTI PEKEE NDIE AVAAE
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu amekubali kuolewa
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wanaume wanavaa shanga kiunoni
    nawasilisha.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    heee madogo!!
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    makubwa yanabebeka!!!!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama gunia la misumari
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    km kiroba cha pamba!!!!!
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nadhani ni mtazamo tu na wengi kuIga vitu bila kujua maana halisi zamani zile wazazi hawakuvaa pete hizo lkn waliHeshimika sana mm mchumba wangu atavaa pete ya uchumba maana kama ni simbo ya kujulisha mm ni mchumba wa mtu so na yy avaa kuonyesha ni mchumba wa mtu but itakuwa tofauti na yangu!
     
  12. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fidel we umevaa ngapi
     
  13. m

    mbweta JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jamani msimshangae alivo chumbiwa yeye, yeye alivaa pete mmewe akamvisha shanga. ila akikusikia kwa kuvujisha siri mhhhhhhh
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbona ujanivalisha
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ulipomvalisha unapata raha gani ebu tujuze
     
  16. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    AH AH AH nyooosha mkono hapo hapo ulipo....lol bahati mby kuna jamaa hapa anamkono mrefuuuuuuuuuuuuuuuu kesha idaka unaona sasa chelewa chelewa?
     
  17. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama unamvalishaga ;mwenzetu' basi usidhani ndo kila mwanaume anavaaga!
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apana ..sikumvalisha...ALIVAA mwenyewe!!!
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na siwez KUWAZA WANAUME WOTE WANAVAAA..iyo nimeongelea mimi juu ya wangu..whats on u iz non of ma bussy buddy...actually i dnt wan knw t babu upo???????.....gd evening.!!
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    12...kwan ajakuonyesha eenh?ah fidel mbaya uyu...!!!!!!
     
Loading...