Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pete ya Ndoa ni mtama kwa Ladies?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumba-Wanga, Mar 14, 2012.

  1. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nawasikiliza Gerald na Babla wa Clouds FM eti wanadai kwamba wanaume wanatumia sana pete za ndoa kupata wasichana mitaani. Ladies wakikuona una pete ya bei kubwa basi wanajua hapa wamepata mtaji, ukitia neno tu unaye!


    Yaani the higher the value of your wedding ring, the higher the chance of been accepted by ladies????

    Jamani hii imekaaje????
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwaupande wangu nikikuona na pete ndio hata hadith na wewe kwa sana staki, mashaka hayo wanayo wenye akili fupi
    kwani pete ya harusi ndio inayofanya mtu awe salama au mtiifu,inatakiwa mwenye pete ya harusi awe na adabu zake lakini wengine ndio wanaifanya chambo....
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa kawaida, Pete inatakiwa kutumika kuonyesha kuwa someone is married and not available. Ki-imani, pete (yamini) hutumika kama ushahidi na kiapo cha uaminifu kwa wanandoa na kila mwanandoa anapotembea anapaswa kukumbuka kiapo hicho kwa mwenzake thru hiyo pete na ndiyo maana ideally inatakiwa kuvaliwa wakati wote.

    Kwa sasa inawezekana watu wanamatumizi mengine ya pete na inawezekana pia baadhi ya wadada wasio na ufahamu wa kutosha na huruma huwapenda married men kwa sababu za kutaka hela za haraka haraka na kuogopa kubanwa na kunyimwa uhuru wa kujirusha na wengine pia. Hii ni kasumba mbaya inayovuruga na kudondosha ndoa nyingi na inapaswa kupingwa na kulaaniwa na kila mwenye nia njema.

    Thnx
     
  4. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Poor analysis
     
  5. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hiyo inaweza ikawa kwel
     
  6. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Labda lowlife women!! a.k.a gold diggers!!
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    some truth
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Je kwa wanawake wenye/wasio na pete (za ndoa) nao inakuwaje?
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sidanganyiki ng'ooo...labda kwa gold diggers
     
  10. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa kwa maana baadhi ya ladies wanajua kwamba aki mhook mume wa mtu hatamganda, maana lazima arudi kwa mkewe, na yeye atapata muda wa kutanua.:redface:
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yaah na most cases, hata wanaotumia pete hawategemei kupata a decent ladies kama MadameX.
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huo mtihani.....

    Vultures wanavamia wote tu, walio na pete na hata wasio na pete.
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa.
    Adui wa mwanamke ni mwanamke mwenyewe!
     
  14. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Kuna mantiki ndani yake MKUU.

    Vipindi kama vile vinazungumzia events and not ideas.
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na inatokea kila siku, ndio maana wame capture topic kama hiyo.
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Na ndio target ya watu kama hao.
    A respectable marriaed woman can not fall for such a cheap prey.
     
  17. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwa hapo nitakubali.
     
  18. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Karibu mjini!
     
  19. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Single women do! Not married ones. Na sio 'lowlife' peke yao wanaoingia kwenye huo mtego. Ni misista duu wa mjini. Anaweza kuwa na maisha poa, lakini hataki kuwa na bwana ambaye hataweza kumudu gharama zake!
     
  20. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapa nakataa, labda uzungumzie wanawake/wasichana wa aina gani. Kama ni wale Kuku wa Kienyeji sawa,kama ni wale wanaosema mimi mwanaume asiye na gari simtaki sawa. Lakini kama unazungumzia wale ambao wanataka mapenzi, wanaotaka kuolewa hapa nabisha.

    Nakataa kwa sababu mimi sina pete ya ndoa hata kale kwa bei rahisi lakini bado huwa nagandwa tena wengine wake za watu. Hapa mwenyewe huwa natumia busara zangu tu kuepuka kadhia hii.

    Hao anaozungumzia huyu ni wale wanaokaa vibarazani na wapaka ina ambao kwao wanaamini maisha bora kwao mpaka waolewe au wapate bwana mwenye nazo.
     
Loading...