Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa za DOWANS Zifidie Wahanga wa Mabomu Gongo la Mboto - Hatutaki Tume Nyingine

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Feb 17, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Watu wamepoteza maisha na makazi yao kuharibika! Sababu kubwa ni Uzembe siwezi elewa mabomu kulipuka kila wakati na raisi kutoa majibu mepesi. Mbona nchi nyingi zina silaha za kijeshi lakini hatusikii milipuko ya kuuwa raia zake. Lazima tuwajibishane ili hali kama hii isitokee tena. Kwa uwezo wa amiri jeshi mkuu hapa atakurupuka na kuunda tume nyingine Kuchunguza mabomu ya Gongo la Mboto. Kwa taarifa za kiintelijensia zilizonifikia kuna idadi kubwa ya Askari imepoteza maisha katika harakati za kuokoa madhara zaidi kwa wanainchi walio karibu na kambi hiyo ya kijeshi.

    Nashauri badala ya kumlipa Lowasa na Rostam kupitia Dowans pesa hizo zitumike kulipa fidia na kurudisha maisha katika hali ya kawaida kwa waathirika wa milipuko hii ya Ngongo la Mboto. Hakuna sababu ya kukopesha wabunge Mil 90 wanunue magari ya kifahari wakati kuna wanainchi wanataabika.

    Bila shaka busara itatumika na waziri wa Ulinzi atawajibika kwa kujistaafu kwa manufaa ya taifa na kurudisha imani kidogo kwa serikali.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    well said,you have spoken my mind!
    Kwa kuwa hela ya Rostam ilishatengwa ipelekwe mojakwamoja Gongolambota kwani hamna ucheleweshwaji kwa kutafuta hele zingine
    Jk akisema hana hela ya kuwalipa wanagongolambota ni lazima atueleze ametoa wapi za kuwalipa Lowasa+Rostam
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kikosi cha intelejinsia kimesema pesa za dowans zisipo lipwa nchi haitatawalika
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wezi tupu hao!

    Mpwa hebu check na Yo Yo kama hajawa muhanga wa Mabomu ya Huko Gongo la Mboto
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Pesa za DOWANS ni zipi na wameweka benki ipi?
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,192
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Rev. nakubaliana na wazo lako lakini tatizo hiyo hela wamashagawana tayari hawa THREE THE HARDWAY. (RA,EL&JK) kinachoendelea ni usanii tu nakufanyana wajinga lakini jamaa wameshavuta mpango wao.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nakosa Imani na uongozi wetu! Kuna thread imeandikwa Jana nadhani kuwa Tanzania tuombe wageni waje kutuongoza. Kuna mantiki hapo
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,192
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kesho iwe ni siku ya Maombolezo ya Kitaifa kuwa kumbuka marehemu wote waliokufa kwa Uzembe wa Mabomu Gongo la Mboto. Bendera zote Nusu milingoti
     
  11. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Hapa nakuunga mkono kwani usisikie kuna watu wameathirika kabisa kimaisha na kisaikolojia kutokana milipuko iliyotokana na pengine uzembe wa watu.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,032
    Likes Received: 9,676
    Trophy Points: 280
    Na pia itawaka moto. Huyo Rostam atakuwa ana siri kubwa dhidi ya Kikwete. Haiwezekani Rais wa nchi umuogope mtu kiasi hiki pamoja na kuwa una madaraka makubwa ndani ya nchi yako.
     
  13. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,192
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280


    Hapo kwenye red ni utata mtupu.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mabomu yametengenezwa na Mchina unategemea kitu gani?
     
Loading...