Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pesa ya skukuu

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Aug 17, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daaah jamani nimecheza bonge la bingo. Embu nipeni ushauri jamani hizi pesa nikazitumie wapi na skukuu hii ???
     

    Attached Files:

  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hizo Dollar chache kwa idadi zina zidi thamani hayo marundo ya ma-toilet tissue mara mbili?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    we ni mhasibu........?
     
  4. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe utakuwa banker, tumia uone cha moto.:shetani::shetani:
     
Loading...