Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Penzi la Mtoto wa kizungu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Typhoid, Mar 6, 2012.

  1. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona hawa wazungu wanatuzidi kila sasa mpaka mapenzi!

    Mtoto wa kizungu ukimwambia i love you atakujibu hapo hapo kama ni yes au no hakuna kusumbuana!
    Mtoto wa kibongo atakujibu nipe mda(hapa sijui huwa wanaenda kufikilia nini! Idadi ya ATM?)

    mtoto wa kizungu mkiwa mnavunja amri ya sita atahakikisha mhogo wako hauozi mpaka alidhike na wewe aone uko hoi!
    Mtoto wa kibongo ukipiga bao la kwanza anajifanya amezimia unahangaika mwenyewe kumsimamisha mdudu.

    Aaah mtoto wa kizungu atakupa mwili wote uuchezee utakavyo! Anahakikisha anakupeleka bafuni kabla ya tendo! Na mambo yanaanzia huko huko, hadi kufika kitandani umisha achia mishale kama mitatu.

    Aaah mtoto wa kibongo atahakikisha huoni kitu, ataficha hadi titi, anavua chupi tu, hata kukubusu anasuasua. Hajali kama dume umeoga ama la!

    Hayo ni machache tu, nimeacha mengi ili nisiwakwaze wadada humu, hii nimeif
    anya makusudi ili akidada mpate gadhabu na muongeze juhudi.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhh
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Naona ulitaka kufikisha ujumbe kuwa "umetembea na mzungu".
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Oooh maskini . Ungejua wazungu hata kuoga hawaogi usingesema haya madudu .
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ha ha haaaaaaaaaa mi niliwaona wakitembea wakitokea ngarenaro kwenda kisongo!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mtoto wa kizungu atakupigisha deki ukitoka kazini
    mtoto wa kibongo atakupokea brifkesi

    mtoto wa kizungu atakuambia ufue nepi
    mtoto wa kibongo hiyo ni mwiko

    mtoto wa kizungu atakupangia siku za kula mzigo
    mtoto wa kibongo utakula utakapo

    n.k n.k n.k
     
  7. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahahahahahahahaha,Mx
     
  8. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa kujitetea hawa Viumbe,Mx
     
  9. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo sio kweli mkuu otherwise kama unabeba mabox
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Typhod.... tatizo yoote hayo waongea out of assumption na sio practice.... Kama wamkuna ipasavo huyo mtoto wa kibongo believe me you wewe waweza uchoke na bado akawa anahitaji.... hadi wawezaa tafuta v iliko wewe!!
     
  11. data

    data JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,643
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    ..aisee... I lurv MMU... Somo zuriii..
     
  12. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa bila kutembea nae tutafikaje hata bafuni? Hawajui kubebea mgongoni kama wabongo!
     
  13. data

    data JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,643
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280

    AD... .. ukweli wachoma eeehh..!! Ongezen MAARIFA.
     
  14. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ahsante kwa kugundua mapema!
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    hahahaha..... Data.... lol... Hivi ukitaka ujue kama mwanamke ana bidii na maarifa bila kukutana nae kimwili inawezekana?


    Mzima wewe?
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,643
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280

    defnetly haiwezekan... So u want to offer me.!? Waoohh..!!
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Data utachapwa wewe!! I want to offer you nini? lol.... Mwangalie kule... Hapo nilikua nakupa darasa usijudge sina maarifa wa ujuzi... Only my man is entitled to that...
     
  18. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Loh! A sara yako!
     
  19. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Una matatizo wewe!!Unatakiwa upimwe kwanza akili..
     
  20. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    who?????????
     
Loading...