Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pengine ulikua hujaiona ripoti hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanakili90, May 1, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Baada ya uchaguzi mkuu wa kugombea uraisi uliofanyika tarehe31 oktoba.Serikali ya jamuhuri ya muungano wa Tanzania,kupitia taasisi,idara na mashirika mbalimbali ya umma ilitumia shilingi 175,639,750/= kwa ajili ya kutoa salamu 217 za pongezi zilizochapishwa katika vyombo mbalimbali vya habari kama magazeti, kuanzia tarehe 8 novemba hadi tarehe 8 desemba 2010.
     
  2. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Iko wapi hiyo ripoti?
     
  3. R

    Ronaldinho Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwekee report mkuu ili tuijadili
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hayo juu ni mashairi? Au mpaka ijaze page ndo utajua ndo ripoti?
     
  5. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    figure si ipo hapo mnataka nini?
     
  6. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Source ya hicho ulichoandika ni kitu gani ni wewe ama kuna study imefanyika mahali mpaka kupata hicho kiasi na umesema labda tulikuwa hatujaipata hiyo ripoti, ni kweli mimi sijaipata ndio maana useme umetoa wapi hayo ama umejuaje hayo?
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yaani kila tangazo moja ni Shs 809,399/-. Isnt this shit?
     
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ushagawanya kwa idadi ya matangazo? Gud job.
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    True and fair view!
     
Loading...