Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: Waziri wa ulinzi jiuzulu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NATA, Jun 30, 2012.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waziri wamambo ya ndani anatakiwa kuwajibika kama mawaziri wengine waliwajibishwa kwa udhaifu katika wizara zao.

    Hii wizara ya mambo ya ndani imeonyesha udhaifu katika ulinzi wa raia na kupelekea raia tuliowengi kuwa na hofu kufuatia kitendo cha kinyama alichotendewa dr ndani ya nchi yetu yenye amani tele kama tunavyojiita.

    Si semi wizara inahusika na unyama huu bali wameonyesha uzembe na udhaifu ambao hauhitaji ushahidi zaidi.
     
  2. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    NATA, Lazima utakuwa umechemka anayehusika na usalama wa raia na mali zake ni waziri wa mambo ya ndani na wala si waziri wa ulinzi! Kwakukusaidia waulinze yeye anahusika na mipaka yanchi dhidi ya maadui wa nje na majeshi yake ni JWTZ na JKT tu. Jipange na uingie upya.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli MAPANGA nilikuwa na maanisha waziri wa mambo ya ndani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...