Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PENDEKEZO: Travel Restriction ACT na Viongozi wetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Apr 19, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakuu wanaJF

    Watanzania wamekuwa wakiumia sana kutokana na viongozi wetu
    kuwa na matumizi yasiyo ya lazima kwa kutumia kodi za wananchi
    kusafiri dunia kote bila wananchi kupata faida ya safari zao


    Sasa ni muda mwafaka wa bunge letu kutunga Travel Restriction act
    kuweza kuwabana hawa viongozi wa ngazi zote za serikali kusafiri bila
    sababu ya msingi.

    Mytake: Mimi nitajitolea kuandika hii Travel Restriction act kwa msaada wa
    kusadia taifa langu

    Nchi yetu tunaipenda lakini wachache wanajinufaisha

    Mungu ibariki Tanzania
    Mungu ibarika Serikali yetu
    Mungu kibarika chama cha mapinduzi
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    kwanini tusiifanye ikawa PETITION mkuu? Ukiandika wewe mwenyewe tu sidhani kama watakubali mkuu.
     
Loading...