Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: RPC Kamuhanda (Ruvuma) ajiuzulu kwa kulea majambazi; kauli yake ni ya utata aombe radhi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngalikivembu, Feb 22, 2012.

  1. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hivi sasa mkoani Ruvuma hususani manispaa ya Songea kumetokea wimbi kubwa la majambazi wanaoua wananchi.Mpaka hivi sasa ninapoandika thread hii watu 9 wameshapoteza maisha yao.Chanzo kikubwa cha mauaji haya hivi sasa ni kuwa huko msumbiji kuna mganga anayewapa utajiri wachimba madini.Hivyo anayehitaji utajiri huo analazimika kupeleka viungo vya binadamu hususani vyeti zake.Na mwanadamu anayesemekana ana bahati zaidi ni mwanamke.Hivyo watu ambao wameshachinjwa katika manaispaa hii wanakutwa wameshanyofolewa uchi na ulimi.

    Hivi sasa mji wa songea upo katika hofu.Wananchi wamelalamikia hali hii na kumpelekea kamanda Michael Kamuhanda,lakini majibu yake yamekuwa kwamba watu wanakufa au kuchinjwa sababu kubwa ni mapaenzi na hadi sasa wameuawa watu 2 tu jambo ambalo ni uwongo.Juzi jioni sheikh amechinjwa akiwa anatokea msikitini.Je huyu naYE NI WIVU WA KIMAPENZI?Leo ninavyoamka lazima tena tupate habari mpya ya kuchinjwa watu.
    Wananchi wa kata ya Lizaboni juzi waliandama baada ya kauli ya RPC kuwa hakuna mauaji.Wakafika kwa Said Mwambung mkuu wa mkoa huu.Majibu yake yakawa naye anasikia mauaji hayo lakini hajapewa taarifa kamili.Hapa RPC Kamuhanda tunamshuku ana maslahi binafsi na mauaji haya.
    Sambamba na hilo Radio Jogoo iliyopo hapa Songea nayo tutaandamana ifungiwe kusema uongo kuwa hakuna jambo kama hilo mkoani hapa.Kamuhanda ametukera zaidi kwa kushindwa kutoa ulinzi wa polisi.Hakuna msako wowote uliofanyika kuwasaka watu hawa.Na inasemekana watu wanaofanya vitu hivi wanatokea msumbiji amabako dili hilo lilikoanzia.Watanzania wenzetu tuungeni mkono tumwondooe kamanda huyu.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Hivi hatuwezi kuwa matajiri bila ya kutumia nguvu za giza?
     
  3. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    giLESi hiyo ndiyo imani yao
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mimi nilitegemea kuwa tayari mpo barabarani mpaka ang'ooke...nawashangaa mnasubiri nini.
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Inaonekana una bifu na kamanda wako.

    1. Unasema leo lazima mpate taarifa ya mtu mwingine kufa. Kwa hiyo wewe unauhakika lazima mtu atakufa. kama unajua hilo, umeonesha ushirikiano gani kwa jeshi kudhibiti mauaji hayo?
    2. Kwa nini jeshi lisikutie mbaroni kwa kushiriki uuaji, kwani unajua lini mtu atakufa na lini mtu hatakufa?
    3. Umeshirikiana vipi na UHAMIAJI kudhibiti kuingia na kutoka kwa watu ambao sio watanzania?

    kabla hujatoa kibanzi kwenye jicho la mwenzio, to boriti kwenye jicho lako
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Hivi ni ukosefu wa elimu au ujInga uliokithiri? Wangeanza na nyeti zao af waone km familia zao ztatajirika ama......
     
  7. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Katika maandamano watu wawili wamepigwa risasi hadi kufa na polisi. So sad!
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wameshaingia!una lingine?
     
  9. m

    msalisi Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tunamsubiri filimbi
     
  10. S

    Shansila Senior Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tza,zaidi ya uijuavyo!
     
  11. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160


    Hapo kwenye red nadhani imeshapata yaliyojiri.soma thread zote zinazohusu songea leo utaona kilichotokea.Nilichoandika ndicho kimetokea.Serikali yako ina pwaya
     
  12. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hali ya mambo iliyotokea leo imethibitisha kuwa raia wakiamua wanaweza.Taarifa niliandika asubuhi lakini saa nne mambo yakaiva.Hali ya kamanda huyu kama hatarekebisha kauli yake mji utaendelea kushuhudia machafuko.
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Poleni raia wa Songea... Poleni sana...
     
  14. S

    SANGILA MKAMA Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Quotation za kilatini hakikisheni zipo sawa ili msiharibu maana ya maneno.
     
  15. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Kuna bwana mmoja amenipa taarifa hyo kutoka songea ilikuwa ni saa 11 jioni na akasema kuwa mpk muda huo zaidi ya raia 7 na askari mmoja wameuwawa kutokana na vurugu hizo
     
  16. L

    LADDY PEPETA Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah we unaonekana sio mtanzania,hivi kaa chini ujiulize nini maana ya kuchagua viongozi,usilete maneno ya biblia pengine hata maana hujui,sasa kama we ni kiongozi wa ulinzi na usalama,halafu usalama haupo unategemea nini?toka waache wanaojua wajibu wao wafanye kazi,eti we ni mwanausalama afu ndo unaongoza kuua,kuna usalama hapo kweli?kama huyo kamanda ni ndugu yako mwambie ajiuzuru ukamanda umemshinda akafuge kuku
     
  17. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Unataka nianze kukufundisha conjugations za kilatini?au linakusumbua neno "quod" kwamba halijatafsiriwa?quod kwa kiingereza ni because,sasa hujaliona kwenye tafsiri linakusumbua.Pia neno "sensu" ni la kilatini lakini ni plural form,hivyo ulitaka liwe "senses".Unataka tafsiri aina gani?Nieleze nikupe tuition.Huenda hukupitia darasa la kilatini.
     
  18. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Taarifa hiyo ni ya kweli.
     
  19. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kunauwezekano mkubwa wachimba madini wakawa wanasingiziwa kumbe ni wanasiasa/watawala washirikina wanatoa kafara ili waendelee kuwepo madarakani.

    Tena unaweza kuta wauaji wanatoka mfLikuyu,
     
  20. e

    environmental JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Tuiondoe ccm na serikali yake.kampeini nyumba kwa nyumba inaanza ianze.na kuwapa mafunzo makali mawakala wetu.[mbuni za kisasa kabisa kutoka nje ya nje].
     
Loading...