Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pendekezo: Dr. Ulimboka asitibiwe tena hapa Tanzania, atibiwe nje ya nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sessy, Jun 27, 2012.

  1. S

    Sessy Senior Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokana na habari tunazozipata inaonekana kwa namna moja au nyingine serikali imehusika na tukio hili.... walikuwa wanajua wameshamuua kumbe mzima kwa hiyo napendekeza huyo dr apelekwe kutibiwa nje ya nchi kwa usalama wake ...kuepusha madhara ya kupewa sumu na hawa mafia
     
  2. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alichokua akipigania ni hiki kitu

    Hospitalini wagonjwa wanalala chini sasa naona una upungufu wa akili kwa kuona mgomo wa madaktari hauna tija.

    [​IMG]
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yana mwisho
     
  4. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli mwisho wake unakaribia na very soon hali itakua mbaya kwa serikali
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hapana atibiwe hapahapa ikiwa atakufa basi kifo chake kitasadifu kile alichokipigania .....hata huko nje umesahau kwamba hawa mafia walimuua hata Julius kambarage nyerere?
     
  6. S

    Sessy Senior Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kuna tofauti kidogo kati ya nyerere na dr.ulimboka pia kwa halisi kwa sasa ni tete
     
  7. n

    ngam Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana siungi mkono hoja, huko nje itakuwa rahisi sana mafia kumpata kwani Uli atakuwa hajazungukwa na wanaharakati na jumuia ya madaktari Au na wewe umetumwa uvuruge thinking ya watu? una pepo? ushindwe. Hatushindwi kumchangia comred Dkt. Uli akapata first class treatment popote pale. Kikubwa ni treatment na security yake. Maana watahitaji kummalizia. Hapa wanammezea mate kama mamba anavyokuwa mawindoni. Wameshindwa!!! Labda wajipange upya. Hawawezi. Lucifer wakubwa!!!

    Kikubwa kujiuzulu kwa 'Beuty and the Beast' hawafai kuongoza wanadamu, labda waongoze kunguru wa Pemba!!
     
  8. n

    ngam Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa port Dr Uli, utapona kama Daniel alivyoibuka kidedea kwenye tundu la simba na utaishi ili adui zako washuhudie jinsi Mungu anavyokuinua'
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Comrade sikufanya comparison kwa kigezo cha Status lakini sesy kama waliweza bila kuhofia status ya mwl vp ya ulimboka si itakuwa rahis sana ...........these questions must be answered by the gov tukio hili limeacha maswali mengi kuliko majibu
     
  10. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI kweli mkuu lakin mpaka wamempiga kote huko una uhakika gani kama hawakumpoison jamani tumuombee tuu mungu kwani kwa nguvu zetu sisi binadam hatuwezi...lakini anaweza pona kwa miujiza ili aendelee kutetea maisha ya wanyonge...
     
  11. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anza kuchangia hela siyo kutoa mapendekezo hewa tu. Matibabu ya nje ni gharama mkuu
     
  12. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimeisoma ha hii asante sana!.
     
  13. S

    Sessy Senior Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu katika kitu kilichoniumiza hii babari ya dk ulimboka kutekwa nimeomge hivi kulingana na taarifa zinazokuja javini kuwa kuna usalama wa taifa ambao walikuwa muhimbiri na kuwasiliana na watu ambao hatujui ni nani kuwa bado mzima hii inamaanisha kuwa bado wanamfuatilia na kutaka kummalizia ndio maana nikatoa hili pendekezo
     
  14. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    i wish picture hii itoke front page ya gazeti... Kuelezea hali halisi....
     
  15. r

    rwazi JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wawa jamaa wali waua wafuasi wa chadema tukanyamaza,walitaka kuwaua wabunge wa chadema mwanza tukanyamaza sasa walitaka kumuua Ulimboka.Wanzanzania tuamke tuseme inatosha.
     
  16. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #16
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watanzania wanatakiwa kujua uhalisia wa mambo mkuu
     
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    KAMA HAKUFA HUKO MSITUNI MABWE PANDE?, BASI MUNGU ANA MAKUSUDIO YAKE JUU YA MTU HUYU! HATA WAKIMPA LITA 10 ZA SUMU ILI AFE, KAMA MUUMBA JUU ALIYEMPA PUMZI AKISEMA NO, HAKUNA KITAKACHOMDHURU! MUNGU AKUPONYE ULIMBOKA, ADUI ZAKO NA WA NCHI HII WAAIBIKE!' Hii serikali hii........... ni bora kuishi kusadikika ujue unajitawala!
     
  18. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #18
    Jun 27, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi watanganyika tumefika huko????????????????????????????????????
     
  19. m

    mpasta JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    serikali dhaifu
     
  20. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kweli ndugu wasije waka-mmwakyembe!
     
Loading...