Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pembe za ndovu zakamatwa na polisi mkoani kinondoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mtwevejoe, Oct 29, 2012.

  1. m

    mtwevejoe Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pembe nyingi tu zipatazo 214 zimekamatwa na Polisi wa Mkoa wa kinondoni maeneo ya kimara usiku wa kuamkia leo.hongera kwao askari wa doria pamoja na kamanda wa polisi mkoa wa kinondoni.
     
  2. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,217
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    mkuu We subiri zifikishwe kwa mkemia wa serikali ili kuthibitishwa kama kweli ni za Ndovu. Usishangae kusikia baadae taarifa ikitoka kuwa ni za Ng'ombe,hapo ndiyo utajua kuwa Mafisadi wapo kazini !.Kwahiyo ungezihifadhi kwanza hizo hongera zako.
     
  3. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,217
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    mkuu We subiri zifikishwe kwa mkemia wa serikali ili kuthibitishwa kama kweli ni za Ndovu. Usishangae kusikia baadae taarifa ikitoka kuwa ni za Ng'ombe,hapo ndiyo utajua kuwa Mafisadi wapo kazini !.Kwahiyo ungezihifadhi kwanza hizo hongera zako.
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aisee nimecheka sana......you made my day....thank you
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama polisi wanastahili kupongezwa kwa hili... walitakiwa kuhakikisha hao tembo hawauawi
     
  6. t

    testa JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu chanzo chako cha habari umekipata wapi?
     
  7. n

    nlambaa JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni pembe 214 au vipande 214 maana kama ni pembe 214 ni kuwa tembo 107 wameuwawa kwani tembo m 1 ana pembe 2 tu. Hata hivyo vyovyote vile tembo hao hawakustahili kuuwawa kama nchi ingekuwa makini ktk kulinda maliasili zetu.
     
Loading...