Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pedicure na manicure: Hatari sana kwa ndoa zetu na mahusiano kwa ujumla wake!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BAGAH, Feb 14, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ni ukweli na wala sitanii waungwana,..
    nilihisi, na nimeambia wazi, na hatimaye kuthibitisha
    kuwa manzi (mtoto wa UDSM) wangu anachukuliwa na hawa vijana wanaojishughulisha na kuchezea kucha
    na miguu ya akina mama/dada zetu...(ni jinsi gani nimethibitisha, ilo niachieni ila nipeni ushauri, niko serious wakuu)
    nimemkataza kasema yeye hawezi kujitengeneza mwenyewe, so um thinking of learning the process za pedicure na manicure...lol

    ishu nyingine ninayotaka kusema hapa, je ni nani mchokozi hapa:mteja au mhudumu?
    maana mikao ya hawa wenzetu wakiwa katika iyo huduma utata mtupu...
    lakini pia hawa wanaocheza na kucha na vidole nao wanajua jinsi ya kumkuna mtu na akasikia raha(uchokozi thing)

    e bana mm naona chenga tupu!!
     
  2. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yah kajifunze....... ni wazi huna kazi ya kufanya ww! utajifunza na ufundi cherehani, utafungua na frame ya kuuza viatu , duka la skin jeans! maana uko kote huyo badada anakwenda si et!

    nilikuwa nikimaanisha huyo binty hajatulia tuu hata ukifanya nn!
    tafakarii chukua hatua.
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimekusoma mama, kwan siku hizi mkinawa nyumbani hamtakati?au hamjui kuoga hadi mkaogeshwe mwenge na kwingineko?au mmekua busy sana?kama ni kutokutulia basi ni wengi tu wanang'olewa na wapaka rangi!!researched!!
     
  4. samito

    samito JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]

    hata wanaume tunafanyiwaga kiutaratibu, wao wako kazini ila ikizidi ni noumer.
     
  5. samito

    samito JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [​IMG]

    kama usemi wa vodacom,,,,, KAZI NI KWAKO... haya wekeni maneno
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mambo mengine yanahitaji moyo
     
  7. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Full kutegana
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Majamaa yanafaidi kwa kushika shika miguu ya kina dada
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    BADILI TABIA tena sio huu moyo wa nyama, inabidi uwe a chuma cha pua...
     
  10. sister

    sister JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    mimi nadhan hapa ni mtu tu mwenyewe, mim sioni kama mpaka rangi ana effect yoyote kwangu kama nimeenda pale kwa lengo la kupata rangi tu otherwise kama nina mengine ndo naweza kutoka nae otherwise huo ****** sina, wa kwako inawezekana ana mambo mawili kupaka rangi na kumtega jamaa.
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    asante kamanda...kwanza mcheki mshikaji alivotoa tabasamu la kimahaba...
    kavaa vest, full kuonesha misuli yake,..alaaah!!
    iyo sketi nayo vip?unamchanulia mapaja mwanaume sio wako, wadada ebu oneni haya...
    hapa sio ulaya!!
    hebu mkasugue izo nyayo kwenye mawe kama hazitatakata...
     
  12. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hapa ni utata mtupu:

    Wife wangu huwa anasifia kwamba kina kaka wanajua kuosha nywele vizuri.

    Sasa BAGAH uniambie: ukitaka kufanyiwa scrub, utapenda akuhudumie mwanamke au mbaba mwenzio????

    At day end its all about trust!!
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sawa cjakataa!!
    lakini ww ni mwanadamu na inawezekana una mihemko ya karibu,...
    vip mtu anakutekenya nyayo zako, huku akikuangalia usoni...
    mara umelegeza jicho,..
    mara kakukwangua vibaya kidogo(makusudi) na ww ukaruka nakusema "aiiii weweeeee"...taratibu!!
    iyo yote sitaki kabisa kwa mke/mpenzi wangu
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    binafsi cfanyi kitu kama iyo,...labda iwe nimeshauriwa na doctor hospitali...
     
  15. samito

    samito JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisifiaye mvua, imenyea... kwann awasifie wakaka tena mbele yako..? hongera we unamoyo mkuu as u said its all about trust(nimeipenda).. ila mi SIWEZI sitakagi kwanza mke wangu amfie mwanaume mwingine mbele yangu.. ukiona hivyo ujue kuna ka-weekness anajaribu kukwambie indirect.. mi napenda wife awe muwazi na namshukuru Mungu kwa hilo
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,008
    Trophy Points: 280
    siku nyingine hii kazi uje unifanyie nyumbani baba watoto akisafiri,

    kijana-teh teehe teehe usihofu dada.

    vbinti--akuu afu hilo jina la dada me sipendi kusikia
     
  17. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duu hii kali sasa.... piga chini tafuta mwingine, kwani hata ukijifunza experience matters alot!!!! Jamaa ataendelea kumega tu :nerd:!!!
     
  18. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli ni kwamba mwanamke asiyekuwa na aibu si mwanamke ndio maana siku hizi matukio ya ajabu ni mengi ndoa ikidumu mwaka basi ushukuru mungu kwa mambo haya haya mwanamke anatakiwa kujihifadhi urembo afanyie kwake nyumbani sasa wewe unakaa barabarani tena mwanaume ambayo si mumeo na si nduguyo anakugusa miguu au nywele zako huko ni kukosa haya na mwanamke aliyokosa haya kudumu kwenye mahusiano ni vigumu fanya utafiti,n wanaume hivyo hivyo hayo ndiyo yanayotakiwa kufanywa mkiwa faragha mwanamke akukate kucha akusugue miguu akunyoe vikwapa n.k na akufanyie scrub sasa hayo mascrub ya kufanyiwa na wanawake wengine mmh na ziwa kalisogeza kwenye uso wako kutakuwa na usalama kweli....
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hizo picha na hiyo mikao na tabasamu ni balaa aise
    bora afanyie tuu nyumbani nitakuw ana kazi oya kumtengeneza mwenyewe
    Ila kama ni wa kuruka ataruka tuu hata umchunge vipi
     
  20. sister

    sister JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,188
    Trophy Points: 280
    kama anajua kabisa hisia zake ziko uko kwa nini bado anaenda? hivi zamani kabla haya mambo hayajaja nani alikuwa anatusugua miguu yetu? afu akiwa anakupaka rangi awezi kukutekenya miguu otherwise uwe umemwambia akuoshe miguu hapo sawa ndo kuna kutekenyana na swala la kuosha miguu you can do it at home ni kuwa na vifaa tu.
     
Loading...