Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PCCB Je..?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by LOBBIST, Dec 25, 2013.

  1. L

    LOBBIST Member

    #1
    Dec 25, 2013
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau vipi kuhusu PCCB..?bado kimya?
     
  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2013
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Kuhusu nini?
    Jaribu kuongezea ongezea "minofu" kwenye habari yako ili sisi wadau tukusaidie...

     
  3. M

    MTOTO KITAA JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2013
    Joined: Oct 18, 2013
    Messages: 234
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kutoka jikon, mambo january. shortlist tayar. ulikuwa na chet cha 7,ulipitia club za takukuru kipind cha elimu yako.
     
  4. r

    reginahope JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2013
    Joined: Mar 26, 2013
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    tusubiri tuone km kweli ni january
     
  5. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2013
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nilituma kwa email cjui wataiona.
     
  6. I

    Israel Senior Member

    #6
    Dec 26, 2013
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 8
    wanatofauti gani na secret service hawa PCCB?
     
Loading...
Similar Threads - PCCB Forum Date
Ajira pccb Nafasi za Kazi na Tenda Aug 17, 2014
Msaada kuhusu ajira PCCB Nafasi za Kazi na Tenda Aug 11, 2014
Employment letter kutoka PCCB Nafasi za Kazi na Tenda Apr 24, 2014
Kuitwa kazini PCCB Nafasi za Kazi na Tenda Apr 23, 2014
PCCB kuna majina hayakuwemo kwenye Aptitude Test Nafasi za Kazi na Tenda Apr 12, 2014

Share This Page