Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pastor Faustin Munishi(Malebo) aitolea nje ccm na Mary Nagu..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Remote, Sep 10, 2012.

  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa ni katika tamasha la injili lililofanyika hapa Katesh Manyara kama ninavyomnukuu kutoka kwenye fb page yake:

    POST 1:
    Munishi Faustin DailyNews
    KASHFA YA CCM KUUA WANAHABARI NI DOA KUBWA KWA SERIKALI YA KIKWETE. JE SABUNI GANI ITATOA DOA HILO? JE NI MARY NAGU?

    Serikali ya CCM inakabiliwa na SCANDAL. ya Polisi wake kuua mwanahabari. Walitaka kutumia Tamasha la nyimbo za Injili kupooza moto unaowawakia CCM. Walimtaka Mchungaji anichagulie wimbo nitakaoimba. Walitaka niimbe ule usemao wanahabari ni wanafiki. Nikawaambia Nina ratiba ya nyimbo nitakazoimba na sikuwaambia ni wimbo upi.

    SONGOMBINGO IKAANZIA HAPO. Sikubaliani na Serikali katika kuua mwanahabari akiwa kazini. Hata kama alikosea CCM walipaswa
    kumfikisha mahakamani siyo kumuua. Kuutumia wimbo wangu kujaribu kuuonyesha umma kwamba ilikuwa sahihi kwa serikali kuua
    mwanahabari siyo sahihi. Na CCM kuutumia wimbo wangu kama fimbo kuchapa wanahabari siyo sahihi.

    Ningekubali masharti TBC TV YA TAIFA wangerusha Live. lakini hivi niliwagomea hata habari Leo hawataandika tena. Na mchezo umeishia hapo. Munishi hanunuliki na huwezi kumtumia kwa maslahi yako asijue.

    Na hapa AKIBEZA tabia ya wanasiasa kujifanya wanaharaka wawapo kwenye tafrija mbalimbaki

    POST 2:Munishi Faustin DailyNews

    Waziri anapoudhuria ghafla ya kidini na kuomba kuondoka mapema kabla ibada kumalizika. Kwanza anavuruga ratiba. Inabidi Mchungaji akatize ibada amsindikize. Mchungajiakitoka na mgeni wake mwanasiasa ibada inapoteza mwelekeo. Washirika wanabaki na mbwembweza mwanasiasa kuingia na kutoka. Jesi ingekuwa vyema kama mwanasiasa ameamua kuja. kanisani akae hadi mwisho wa ibaada?

    Au wanasiasa wana haraka kuliko Mungu? Nazungumza kumhusu WAZIRI wa Nchi Ofisi ya Waziri Mkuu Uwekezaji na Uwezeshaji Dk Mary Nagu anatarajiwa kuwa mgeni rasmi kwenye tamasha la kusifu na kuabudu Wilaya ya Hanang¡¯ mkoani Manyara.
     
  2. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu hiyo kali ya Mwaka kila idara wanaingia hahahahah

    Keep it up Bro Munishi
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tanzaniano bandit!, duh
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,707
    Trophy Points: 280
    Na mungu ambariki.
     
  5. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Huu ni uamuzi mzuri kwa Pastor.
    Maana unaposhirikiana na mwizi, fisadi na muuaji, moja kwa moja na wewe unashiriki dhambi zake zote alizozifanya.
    Maana watu wawili hawawezi kuwa pamoja na kushirikiana bila kupatana katika mambo yao yote.
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Ni hatarii na uzuri wa munishi sio mnafiki hata huko kenya huwa hamung'unyi maneno kwa watawala
     
  7. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Watu wa Mungu wanatakiwa waonyeshe njia kama ulivyofanya na si kujikomba kwa wanasiasa njaa
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Mkuu eleza vizuri, hiyo ilikuwa hafla AU Ibada?

    Kwa vyovyote vile kama ni Ibada, pengine huyo Mchungaji hajapitia mafunzo ya kuendesha Ibada.
    Hairuhusiwi kabisa kukatisha Ibada iliyoanza kwa shughuli nyingine yoyote, sembuse kumsindikiza mwanasiasa.

    Kama ulichoandika ni kweli basi hapo si Ibada bali mkutano wa wanasiasa na waumini tu.
     
  9. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mungu ambariki sana na kumpa nguvu na hekima kama za mfalme sulemani.
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa ni ibada ambapo iliimbtana na tamasha la nyimbo
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,248
    Likes Received: 11,601
    Trophy Points: 280
    Kila ccm wanapoingia wanatolewa mbio kama mbwa mwizi.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Du! Go 2 hellllll CCM na TBC
     
Loading...