Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Part time teacher

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KANCHI, Feb 15, 2012.

  1. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nina degree ya education ktk masomo ya CHEMISTRY and BIOLOGY nipo manispaa ya kinondoni maeneo ya external ubungo natafuta shule ya kufundisha masomo hayo kama part time teacher shule zilizo karibu na eneo hilo.
    Thanks!
     
  2. c

    christer Senior Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    nenda oslo sec school... Ipo kibamba... 80% utakula shavu
     
Loading...