Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Paper ya form six nayo imevuja - nchi imekwisha tunazalisha wababaishaji

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dosama, Feb 17, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hallow the greet thinker

    Baada ya wizara kuamua kutumia gharama kubwa kwenda kuchapishia mitihani ya kidato cha sita nchini Uholanzi.

    Nimefanikiwa kuhojiana na wanafunzi waliomaliza form six kuhusu mitihani yao (kwa baadhi yao walio maliza na wengine bado wanaendelea) kuwa mitihani imevuja wameifanya kabla hawajaingia katika vyumba vyao vya mitihani simu imekuwa kiungo kikubwa cha usambazaji wa maswali na majibu kwa mfano nimetajiwa mitihani ya Kiswahili, Language na History sababu ndio aliyokuwa anaifanya (resit)

    HOJA ZANGU

    1. Ni nani anaye toa mitihani hiyo wizarani?
    2. Tatizo ni tamaa ya kifedha kwa wanaonunua au wamiliki wa shule kusifiwa kwa kufaulisha?
    3. Ni taifa gani tunatengeneza?

    Kusema ukweli tunajiua mwisho wa siku Majirani km Kenya ndio watakao kuja kuajiriwa ndani ya nchi yetu wenyewe ngojea umoja wa Afrika mashariki utimie wote tutakuwa mashahidi
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Weka maswali ya papers.
     
  3. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hii ndo Tanzania zaidi ya Uijuavyo, Halafu eti Usalama wa taifa wapo, sijui intelijensia...all systems are corrupted, halafu baadae kulalama ati wakenya waja Tz kuchukua ajira zetu, Vihiyo Wakubwa
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Biashara inaendelea??? Pole mama Tanganyika!
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    hacha ukilaza we jamaa!! Tuwekee pepa la keshokutwa hapa! Majungu hayasaidii! Hovyoo!
     
  6. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bila shaka nawe ni wale wale hata hujui kuwa kesho kutwa ni Jumapili au utaenda hivi unaenda kufanya mtihai gani vile
     
  7. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    acha kupotosha taifa
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    mbona watu wameshamaliza pepa?
     
  9. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Usalama wa taifa wako bize na kutafuta nani wanapost mambo ya "hatari kwa taifa" na kujibu hoja zinazohatarisha amani" ndani ya Jamiiforums!!
    Hao jamaa wote ni wa Lowassa kupitia kwa bosi wao wa zamani Mwang'onda(Fisadi mkuu)
     
  10. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mitihani hii kumbuka wanafanya wote PC & SC So kuna wakubwa humo angalia kwa jicho la 3 ndg yng.
     
  11. data

    data JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    Ikija kutokea mwaka pepa haijavuja..then Tz will be the smartest country in the World.. Leakage ni kawaida dunia nzima...
     
  12. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmesahau tanzania ni nchi ya kusadikika?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Matatizo ni yao afu waje kuwafungia wanafunzi nyamba***************
     
  14. d

    dada jane JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ufupi inakela. Hivi TISS kama wanauwezo wa kujua kuwa Alshabab watashambulia waandamaji wa kupinga malipo ya dowansi wanashindwaje kugundua wanaovujisha pepa?
     
  15. C

    C programming JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    matokeo ya necta 2012v ofrm six huenda yakafanana na yale ya form six 2007 kama mtihani umevuja nakumbuka enzi zile div 01 zilikuwA CHACHE HALAFU 4 NA 0 ZILIKUWA NYINGI......KITU KILIVUJAAA
     
  16. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,557
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    ***** mtupuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu na umbeaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa weka kithibitisho
     
  17. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maneno hayo yanathibitisha kwamba wewe pia ni kihiyo.Nani asiyejua hii ni kweli?Nchi ipo hapa ilipo kwa ajili ya vihiyo kama ninyi.Shame on you.
     
  18. m

    mahmoud abbas Member

    #18
    Feb 18, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha utoto wewe au ndo nyie wazee wa feki...?
     
Loading...