Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Panda gari la uhakika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Oct 6, 2010.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Ukitaka kujuwa kama watanganyika akili zao zinafanya kazi vizuri usome vizuri mchoro huo wa Fede, halafu tazama wanavyojazana kwenye mikutano ya CCM kama hawana ziki vile, utapata jawabu huyo mama anaelekea kupanda usafiri upi!!
     
Loading...