Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pampu ya chipsi vs Pampu ya Ugali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Feb 7, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tukio la hivi karibuni mtaani kwetu ambapo jamaa mmoja alimfumania wife wake 'akimega mkate' na kijana mmoja kinyozi limekuwa ni muendelezo wa matukio ya wake za waume wenye ajira nzuri, pesa na familia bora kukutwa na vijana wasioweza hata kulinganishwa nao kimaisha.

    Kilichonigusa ni pale kijiweni vijana walikuwa wanasema hawa wanaume wanasaidiwa kutokana na mfumo wao wa maisha, kupenda vitu soft na kujikuta hata kwenye majamboz kiwango kinashuka.

    Walinimaliza pale kijana mmoja aliposema ....'Bro unadhani pampu ya Chipsi ni sawa na pampu ya Ugali'?...
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha.....definately pump ya Ugali ina nguvu ya ku-press harder na kufanya kazi kwa muda mrefu kuliko ya chipsi.....lol
    Ila inasikitisha aisee,ndo binadamu haturidhiki bwana.......hela na utajiri si kila kitu.....kuna maskini wawezao kutoa huduma bora na swaafi kuliko matajiri......will be back!!!!:coffee:
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Vijana wa mitaani wengi wako fit sana kimwili na huwezi waona wana vitambi . . . na mwanaume ukiwa na kitambi unapunguza urefu wa banana yako. Tatizo ni afya za hao vijana, hata kama atatumia koti bado kuna vidonda mdomoni, magonjwa ya ngozi n.k.
     
  4. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    duh hawa madogo wa mtaani......... hatar
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hata hawa walinzi nao wa siku hizi wanapendeza na uniform zao? nao sijui wanakula ugali? na wababa wanaorudi saa nane za usiku wanawakomeshaga sana, kimke kinajisevia tu. matukio kama hayo yanatokea sana kwenye jamii yetu, ingekuwa yanakuwa wazi mbona mngecheka sana, ni hivi huyo tu ameshikwa. Acheni kula mimbuzi na michips wababa wa maofisini ili muwe na nguvu
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,541
    Trophy Points: 280
    Life can be very cruel....
     
  7. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :twitch:
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135


    Kitimoto je?
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha ha. Ugali sio!!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    inamafuta.
     
  11. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hivi wale mabaunsa vp, nao wapo fit ama!!
    Au wachezaji mpira (supa staaaaaz) nao vp, fit ama!!
     
  12. semango

    semango JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pampu ni pampu tu, iwe ya chips au ya ugali.cha msingi ni service,ufundi na uwezo binafsi katika kuitumia
     
  13. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hivi mafuta si ndiyo yana eneji sana!!!
     
  14. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa inategemea, mengine yamechakachuliwa.
    Ila speed itapungua.
     
  15. Sinai

    Sinai JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:pampu ya ugali ni noma jamani! Vijana wanakuwa ngunguri kweli kweli, wakipanda hawashuki na ikiwezekana wanasimamia hadi vidoleeeeeee! Hapo kama baba mwenye nyumba anashindia chips, akija jioni/usiku wakati mke amesha pitiwa na mla ugali atamwona kama anamchafua tu, kwani kiu yote imekatwa na mla ugali! Onyo kwa wababa wa chips, tubadilike la sivyo wake zenu hawata waheshimu katika swala zima la ndoa!!!!!!!!!!!!!!!:clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hapo umeniacha hoi:laugh:
     
  17. c

    chetuntu R I P

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mafuta yana energy, lakini watu wanakula zaidi ,yanayozidi ndio yanakuwa ku adipose tissue, vitambi nk. Kikubwa ni kuhakikisha mafuta yanaungua na mwili kuweza kufanya kazi zake vizuri. Kikawaida ration ni 20g za mafuta kwa mtu kwa siku. Na wastani wa kcals 2100 kwa siku kwa mtu.
     
  18. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati mwingine ni tabia tu, Hata kama mume anajitahidi kumtimizia mke mahitaji yake bado atatoka tu nje.
    Wakati mwingine ni kutokuwa na mawasiliano,mke mueleze mumeo kuwa huridhiki,afanyeje, mume usikasirike unapoambiwa ukweli bali tafuta ushauri jinsi yakujiboresha.
     
  19. T

    Tricker Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naombeni mnijuze kwa ambao hatupo east and southern africa ambako ugali unapatikana tule nini instead?Na kwa mantiki hiyo pampu za ukweli zipo africa tu?
     
  20. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kutotulia tu kwa wanandoa... wala haina haja ya kusaka mchawi:twitch:
     
Loading...