Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pamoja na kufukuzwa kwa aibu Jangwani, Nchimbi awazidi kete wahariri; akutana nao Morogoro!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Sep 15, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wahariri, kwa maana ya Jukwaa la Wahariri sasa linatia kichefuchefu. Naamini sasa ni kweli viongozi wa jukwaa hilo ndiyo walimualika Nchimbi.

    Wikiendi hii huko Morogoro Idara ya Uhamiaji (iliyo chini ya Nchimbi) imeandaa semina na wahariri kuzungumzxia mambo mbali mbali ya idara hiyo, na Nchimbi ndani!

    Kuna umuhimu wa kuanzisha jukwaa lingine lililo huru, au kuwaondoa viongozi wa sasa. Siku ya kwenda kuwang'oa tunaomba polisi wasipeleke vikosi kuwalinda kama vile walivyofanya kwa mufti!
     
  2. Eistein

    Eistein JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Njaa mbaya sana mkuuwangu....bado tunasafari ndefu kuipata tz tunayoitaka
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    Waandishi wengi njaa hata hili la Mwangosi wanalishikia bango wakitafuta namna ya kupata chochote, sio kwamba ni wazalendo sana!!!
     
  4. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    naunga mkono hoja bila kuirekebisha wala kuitoa kasoro kama ilivyo mibunge ya CCmabwepande
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Badala ya kukutana na polisi anakutana na wana habari? That says all about the minister - self-serving!
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siyo njaa bali ni ile hali ya taasisi ya ushushushu aka usalama wa taifa/ccm kujipenyeza kwenye kila sekta, mimi binafsi namkumbuka home boy wangu alivyokuwa mpambanaji wa nguvu kupinga ccm na uovu wake wakati tupo wanafunzi chuo kikuu, baada ya chuo jamaa alianza kupanda vyeo chap chap na hivi ninavyo andika ni mbunge wa ccm kwenye bunge la JMT. Siyo kwamba waandishi wanasalitiana, hapana, miongoni mwao wamo mashushushu wanaowajibika kwanza kwa serkali ya ccm na kuilinda kwa kila hali na hii ndo ilivyo kwa kila taasisi ndani ya JMT, there are shushushu operatives in every institution in this country. A total system clean up is the only answer to this evil!!!!!
     
  7. kinja

    kinja Senior Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ongea ya kwako hapo kwenye red nenda jukwaa la dini
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    unafanya mchezo na bahasha wewe
     
  9. m

    master gland Senior Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shame on them
     
  10. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Yani ni aibuuu...ukiangalia hata Maandamano ya Waandish wa Habari mkoa wa Morogoro,niliwangalia taarifa ya Habari Channel Ten,Mwenyekiti wao anatoa tamko kuilaani Serikali na Jeshi la Policcm huku aliposimama mgongoni kuna Picha kuubwaaa imeandikwa "CHAGUA CCM,CHAGUA KIKWETE"...Na pembeni yake picha ya Mbunge wa Moro Mjini...sasa unajiuliza bwana Aziz Msuya hakuwa na jukwaa lingine?We hav long way to go!
     
  11. J

    Jarateng Member

    #11
    Sep 16, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwani hilo jukwaa nini? Ni NGO kama NGO nyingine! Tena ni mali binafsi!waandishi wangekuwa na hekima wangeimarisha Tanzania Union of Journalism ambacho kipo kisheria na kuachana na NGOs kama UTPC na vilabu vya mikoa
     
  12. +255

    +255 JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Waandishi wa habari walisema hawataandika habari za jeshi la polisi tu. Na huko walipoitwa ni kwenye issue za uhamiaji ambapo ni idara mbili tofauti.
     
  13. A

    ADK JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    agh!! Si mfano tu unamind nini kitu gani?
     
  14. A

    ADK JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    agh!! Si mfano tu unamind kitu gani?
     
  15. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    haswaa......
     
  16. Ye Soya

    Ye Soya Senior Member

    #16
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hilo ndio tatizo la tz, mamluki kila kona. sasa sikui tutafanya nini kabla ya kufanya total overhauling ya system nzima?
     
Loading...