Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padre na Trafiki!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Katavi, Feb 9, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,840
    Trophy Points: 280
    Padre mmoja akiwa kwenye gari alisimamishwa na Trafic Police,police akiwa anahitaji rushwa alianza kuuliza maswali mengi, mara mbona gari lako linatoa moshi mwingi? mbona gari lako matairi yameisha, hatimaye polisi akamuamuru padre waende nae kituoni.
    Njiani polisi alimuuliza padre, umesema wewe ni padre, je unabiblia ndani ya gari, padre akajibu ndio ninayo, polisi akamuambia padre, pack gari pembeni na unipe biblia. Padre akapaki gari na kumpa biblia yule polisi,
    Polisi akasita kupokea, akamwsambia Padre 'fungua na usome Matayo 5:25-26 "Mtu wa Mungu akasoma ": malizaneni na aliyekukamata kukupeleka mahakamani.. ..malizaneni upesi.. yamalize mambo haya mngali bado njiani kabla hajakukabidhi kwa hakimu... ambaye aweza kukuhukumu na kukukabidhi kwa bwana jela ili akutie gerezani. Amin nakwambia hautaachiwa hadi umetoa senti ya mwisho...

    Mtu wa Mungu akampa yaliyo yake kaizari. Polisi akatabasamu na kusema 'msifanye migumu mioyo yenu.. nenda na amani
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    biblia hipi?
     
  3. K

    KIDOSHO Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mh watubeiya naiwe hahaha
     
  4. b

    bigambo Senior Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante kamanda
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Biblia hii hiii "Basi, ukipeleka sadaka yako mbele ya madhabahu na hapo ukakumbuka kwamba ndugu yako
    ana ugomvi nawe,
    24
    iache sadaka yako mbele ya madhabahu, nenda kwanza ukapatane na ndugu
    yako, ndipo urudi ukatoe sadaka yako.
    25
    "Patana na mshtaki wako upesi mkiwa bado njiani,
    kwenda mahakamani. La sivyo, mshtaki wako atakukabidhi kwa hakimu, naye hakimu atakukabidhi
    kwa askari, nawe utafungwa gerezani.
    26
    Kweli nakwambia, hutatoka humo mpaka umemaliza
    kulipa senti ya mwisho."
     
  6. brightrich

    brightrich Senior Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuache utani na kitabu cha Mungu, tukumbuke kuwa Mungu hadhihakiwi!
     
  7. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo Biblia, au kwa maelezo ya wengine ('Kitabu cha Mungu') imehalalisha rushwa!!!!
     
  8. E

    Emaglo Senior Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  9. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hii mitabu mingne bwana...!bure kabisa...!!bora FRANK WOOD kuliko hiko kitabu chenu.
     
  10. Mto

    Mto Senior Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakumbuka hii kitu nimewahi kuisikiliza kenye Nigerian Commedy...... Jamaa amekopi na kupest ila tu kabadili lugha. Tunamshukuru kwa kutusambazia wadau....
     
  11. THE STRONG

    THE STRONG Senior Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tuache utani na maneno ya Mungu...
     
  12. R

    RECYCLER Senior Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umetisha kaka:a s 465:
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    nikwo yatubeiya muno..
     
  14. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tehe tehe tehe !
    Ngoja niinakiri hii mistali kwenye note book yangu. Jumatatu nahakikisha naenda kazini na biblia. Atakaeleta ukauzu namsomesha.
     
Loading...