Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padre mwenye huruma!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, May 16, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nje ya nyumba ya padre mmoja katika parokia fulani huko Arusha kulikuwa na mti wa matunda ambapo watoto huenda kuyachuma wakati wowote bila vikwazo kutoka kwa father huyo wala watumishi wengine.
    :bump2:
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    malizia story kaka, it is INCOMPLETE!
     
  3. A

    Aine JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona haieleweki!
     
  4. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ........nadhani alikuwa anawaruhusu watoto wapande kwa mti kuchuma matunda yle yeye yupo chini akiwadirect
    matunda ya kuchuma. watoto bila kujua kuwa wanamwaga radhi
     
  5. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    FULL STORY
    Nje ya nyumba ya padre furani kuna mti wa matunda. Watoto huwa wanakwenda kuyachuma pasipo kuzuiliwa na father huyo wala watumishi wake. Jioni moja padre alikuta matunda mengi yameanguka chini. Alipotazama juu alimuona binti na akamwamuru kwa upole ashuke. Aliposhuka akamwambia aokote matunda yake na kumpa pesa shilingi 10,000 kwa ajili ya kununulia chupi kwa vile alipokuwa juu padri aliona maumbile yake yote. "Na hii ni kwa ajili ya kununulia chupi kwa vile umri wako si vizuri kutovaa chupi", alimwambia. Binti akafurahi na kuondoka. Nyumbani alimwelezea mama yake kila kitu. Mama akahamasika kwa kusema kimoyomoyo kwamba 'kama mtoto tu amepewa na padri 10.000 kwa ajili ya chupi, je mm itakuwaje?" Kesho yake naye akaenda na kupanda juu ya mti uleule na akiwa naked kwa ndani. Kama ilivyo kwa siku ya kwanza Father alipoona matunda mengi ardhini aliangalia juu na kumkuta mama mtu mzima. Alimwamuru ashuke. Akamwambia aokote matunda yake kisha akampa pakti nzima ya nyembe, "na hii pakti ni ya nyembe mpya, ulipokuwa juu nimeona una msitu mkubwa maungoni mwako: katoe si vizuri kuacha kama haile", alimweleza. Yule mama aliondoka kwa huzuni kwani ilikuwa ni kinyume na matarajio yake.
     
  6. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahaahaha :smash::bange:
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    haahaahaa story nzuri sana best!
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha!!!nimeipenda
     
  9. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Outdated
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Hatari kubwa
     
  11. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #11
    May 16, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    you made my day man. Hakka huyo padre alikuwa si ridhiki , hata kuomba aonje kdogo hataki?
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahah tunapenda Mapadre kama hawa :rockon:
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,401
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    aaaah nimeipenda.
     
Loading...