Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Padre aitaka ccm ijiandea kuondoka madarakani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Salary Slip, Jun 26, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,345
    Likes Received: 13,290
    Trophy Points: 280
    Padre wa kanisa katoliki baptiste Mapunda amekishauri chama cha mapinduzi kuanza kujiandaa kuondoka madarakani kwa kushindwa kuboresha maisha ya watanzania ambayo yanazidi kuwa magumu.Padre huyo alitoa kauli hiyo siku ya jumapili wakati wa ibada ya jumapili ktk kanisa lililoko huko Yombo Dovya mkoani Dar-es-salaam.Alitoa mfano wa nchi za Kenya,Zambia,Ghana na kwingineko ambako vyama tawala viliondolewa madarakani.
    Vili vile ameunga mkono mgomo wa madaktari akisema wanadai haki na amedai yuko tayari kupigwa risasi akisema ukweli.
    Source:Tanzania daima la trh 25/06/2012.
     
  2. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Umekurupuka!
     
Loading...