Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Operation mchakamchaka na mabilioni kutoka nje/ndani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SAGANKA, Sep 21, 2012.

  1. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejiuliza sana kuhusu ukimya wa kilaza nape tangu mauaji ya moro na iringa, hajasema chochote,kulaani wala kubariki.Nafahamu kwamba kwa unafiki tu angejitokeza kulaani,suala la kubariki sikulitegemea sana kwasababu kwake ingekuwa marudio,maana ccm/serikali tayari walishabariki.

    Hivi karibuni cuf wametanganza operation mchakamchaka,tena wameweka wazi kuwa awamu hii ni kwa mikoa sita,nape hajazungumzia kuhusu upatikanaji wa pesa kwa ajili ya oparesheni hiyo.Hapa namaanisha hajaihusisha na pesa chafu kutoka chanzo chochote. Amerdhika nini na hii oparesheni.Mbona cdm walikuwa hawajaenda hata mikoa mitatu tayari akatangaza uingizaji wa pesa chafu. "Au anataka kutuaminisha kuwa pesa chafu ni kutoka nje tu,hii ya ndani tena kutoka ccm kwenda cuf kwa ajili ya kufuta nyayo za cdm ni safi".Kwa kuwa wewe ndiye mratibu wa pesa chafu,tunaomba utangaze chanzo na uchafu au usafi wa pesa ya operation mchakamchaka.
    Najua unapitapita sana humu,tusaidie kwa hilo.
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nape = Pesa chafu
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Oparesheni mchakamchaka = pilipili hoho
    Oparasheni sangara = pilipili kichaa.

    Inayowasha utailalamikia tu.
     
  4. M

    Movement 4 Change Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana lolote,wananchi wao ndio wnaohitaji mabadiliko,na kama cuf wanataka kuwa salama watambue hivyo na wapige kazi isiyokuwa ya kiccm ccm!!!!!!!
     
  5. K

    KWA MSISI Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sasa anawaza kesi inayomkabili,kumbuka anatakiwa akamhakikishie mh.jaji mabilioni ya pesa chafu ambazo chadema inapata toka nchi za nje.
     
  6. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    achana na huyo kilaza nape, sanasana atakulowanisha na mate tu yanayomtoka mdomoni akiwa anabwabwaja. kajaa jazba tu bila hoja.
     
Loading...