Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombeni Yohana Sefue ala kiapo

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Jan 1, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete, akimuapisha rasmi, Balozi Ombeni Yohana Sefue, kuwa Katibu Mkuu Kiongozi
    [​IMG]
    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akiingia katika ukumbi wakati wa hafla fupi ya kumuapisha Katibu Mkuu Kiongozi mpya,

    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete, Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, Waziri Mkuu, Mizengo Pinda na Katibu Mkuu Kiongozi mpya, Balozi Ombeni Yohana Sefue, wakipiga picha ya pamoja baada ya hafla ya kuapishwa rasmi kwa katibu huyo leo Ikulu Dar es Salaam.
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete, Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, Katibu Mkuu Kiongozi mpya, Balozi Ombeni Yohana Sefue na Balozi Kiongozi Mstaafu, Phillemon Luhanjo,
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete, Katibu Mkuu Kiongozi mpya, Balozi Ombeni Yohana Sefue,
    [​IMG]
    Katibu Mkuu Kiongozi mpya, Balozi Ombeni Yohana Sefue (kushoto) akifurahia jambo na Katibu Mkuu Kiongozi Mstaafu, Phillemon Luhanjo. Mia
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hilo pozi la "mtoto wa mkulima" kwenye picha ya tatu kiboko!
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    kushika hiyo nafasi lazima huwe balozi kwanza?
     
  4. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hiyo picha aliyepiga na yule anayemwachia ofisi utadhani Luhanjo anasema: "Ugangamale be!!!"

    Usilete ya akina Msuya kujipendelea umeme mpaka mashambani!!!​
     
  5. m

    mhondo JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Amezaliwa mwaka 1954! Kwahiyo na yeye hatakuwa na zaidi ya miaka mitatu atakuwa mstaafu.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Sanaa na wasanii! Sasa hii ni utekelezaji wa maoni ya kamati/tume ama? Wonders of Tz, hujui kustaafu ukiwa katibu mkuu kiongozi pensheni inakuwa nono?
     
  7. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    aisee ile suti vipi naona balozi kawashinda mabosi wake kwani Jk na Pinda kama wameshonesha Kariakoo vile halafu bw mdogo naona ana mafuta anameremeta
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Picha ya nne caption inasema "Balozi Kiongozi Mstaafu" badala ya "Katibu Mkuu Kiongozi Mstaafu"?
     
  9. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pinda ndiye mwenye buti kali kuzidi wote.
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa...!!. Naona ameifunua kabisa wanajf waione. Mia
     
  11. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    bado kuweka miguu ya suruali ndani ya soksi
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    asante nimeona.
     
  13. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha yeleuuuwi hahaha
     
  14. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Ukiwa mtoto wa mkulima, unahakikisha unanunua buti itakayodumu muda mrefu zaidi ili kutokulazimika kununua kila baada ya kipindi kifupi!.
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hongera sana,lakini watanzania tunatarajia utumishi uliotukuka kutoka kwako!
     
  16. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sasa ruksa kumkata luhanjo na jairo kuwaweka ndani "**** HURU" mpo!!
     
Loading...