Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Olesendeka amhakikishia ushindi Joshua Nassari Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kinganola, Mar 20, 2012.

  1. kinganola

    kinganola Senior Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nanukuu kauli aliyo itoa mbele ya msafara wa CDM ulio kuwa ukielekea Mererani.JOSHUA UTASHINDA,UBUNGE UTASHINDA NA NINAVYOSEMA I MEAN IT mwisho wa kunukuu...
    Wakiwa safarini CDM kuelekea Mererani walikutana na Mh Sendeka ndipo Sendeka aliposhuka kwenye Gari na kutaka kukumbatiana na Dr Slaa,Dr alikataa na kumwita mnafiki,Sendeka alifuata gari alilo panda Nas na kumsalimia kwa kumkumbatia na kutoa kauli za kumhakikishia ushindi...
     
  2. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Peleka wizara ya elimu inafaa kwa riwaya ya darasa la tatu watoto kujifunza kusoma!
     
  3. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha porojo, lete habari zenye mantiki!
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Tatizo lenu magamba mnapenda kuambiwa mambo mnayoyapenda kusikia tu. Kila mtu anajua sendeka yuko Meru kwa ajili ya kazi maalum na matokeo ya hiyo kazi ni April fools day
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo alikuwa anamshauri asiende mererani kwasababu atshinda!
    Umbea mwingine mazee ..............!
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Duh,.huyu masai bana
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Unaweza kujikuta ******* vidole aiseee kwa umbea.
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hivi jana baada yakupigwa B>>>>>>>>>>>>>>>>A>>>>>>>>>>>>O pale uwanjani ulienda wapi ?
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    lisemwalo lipo
     
  10. L.a Makisi

    L.a Makisi Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani yeye ndio anayepiga kura au wananchi wa Arumeru East!!!!
     
  11. Ally Kanah

    Ally Kanah JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1,388
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Umbea mwingine bana kwanza kapambaneni
    na Mshumbusi maana kamfanya Silaa kawa zuzu
     
  12. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Acha usham.ba wewe,CDM imewashika pabaya na hampumui
     
  13. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    sijaona mnafiki tanzania anamfikia Sendeka!, hafai. Anapambana na ufisadi leo kesho anaupamba!,
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,100
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    Umekunywa maji ya chooni au ni akili yako!!!
     
  15. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mie huwa sina chama zaidi ya ukweli. Kwani Sendeka ndiye anaamua nani ashinde au kushindwa au wapiga kura? Chadema haijaishiwa kiasi cha kutegemea baraka za Sendeka. Kama Sendeka anampenda sana Joshua na CDM kwanini bado yuko kwenye chama ha magamba? Just simple logic.
     
  16. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Baada ya kufuatilia ni kweli aliutafuta Msafara wa cdm kausimamisha na kumhakikishia Ushindi
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kamanda!
    Ni labda ufisadi ufanyike kwn ushindi uko wazi.
    Raia wameshachoka na ufisadi ulioko madarakani.
    Tumechoka jamani!
     
  18. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wewe ni wa kuhurumiwa kwa upeo uliopewa wa kufikiri kwa kutumia viungo vya kukalia badala ya kichwa!
     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    na we unastahili ukameruniwe
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Vp cku izi sendeka na kilaza millya zinapanda kweli?
     
Loading...