Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Office attendant

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ikigori, May 20, 2012.

  1. i

    ikigori Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunatafuta mhudumu wa ofisi awe binti,elimu kidato cha nne 0783 215 450
     
  2. i

    ikigori Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunatafuta mhudumu wa ofisi awe binti amemaliza kidato cha nne,call 0783 215 450
     
  3. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nilifikiri wa kiume. Ningeomba mimi hyo kazi aisee!
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sasa labda ungeseam na umri na vigezo vingine manake wengine kupiga pasi kuwa na uhakika wa kumeet minimum requirement zako ni ishu.
     
  5. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuh, hapo naona mtazaomo wa mazigira hatarishi, ni office gani hiyo na ni wapi?
     
  6. King2

    King2 JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hauna nia nzuri wewe.
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ofc gani na ni wapi
     
  8. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,614
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ungeiforward na kulee kwenye jukwaa husika!
     
  9. w

    wima Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ipo sehemu gan? namaanisha mkoa.
     
  10. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu anatafuta mabint waliomaliza form four za kata atakuwa na sehemu ya kutolea viburudisho. mabint kuweni makini na mtu huyu.
     
Loading...