Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama ni Msomali?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zomba, Feb 26, 2008.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Obma ni Msomali?

    Obama ni msomali?

    [​IMG]
    Sen. Barack Obama, D-Ill., right, is dressed as a Somali Elder by Sheikh Mahmed Hassan, left, during his visit to Wajir, a rural area in northeastern Kenya, near the borders with Somalia and Ethiopia in this file photo from Aug. 27, 2006. The garb was presented to Obama by elders in Wajir. Obama's estranged late father was Kenyan and Obama visited the country in 2006, attracting thousands of well-wishers.
    (AP Photo)
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huku ndio kuchafuana kisiasa, yanatukumbusha 2005 ccm mambo yalivyokuwa
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Feb 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Picha hii imezua mgogoro; mchezo wa kuchafuana politically mbaya I see! Hebu soma chini hapa pia:-

    And now, Hillary reacts to SNL Sketches! click to watch
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kumbe hata USA kuna kampeni hizi?

    Ili mtu uwe msomali sio lazima kuvaa vile. May all Obama needs to do is expain the purpose of the outfits.
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hapana ni mjaluo!
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Feb 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kakalende, you made my day!
     
  7. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2008
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Baba yake alikuwa Mjaluo au mluo.
     
  8. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Kwamba hayo ni makabila mawili tofauti ama?
    Nieleweshwe!
     
  9. K

    Kwaminchi Senior Member

    #9
    Feb 26, 2008
    Joined: Dec 30, 2007
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu Idimi,

    Hayo ni makabila mawili tofauti. Hii mipaka ya nchi zetu Afrika, tuliwekewa na Wakoloni bila ya ridhaa yetu. Wao waliipiga piga mistari Afrika huku wakiwagawa watu wa kabila moja katika nchi tofauti.

    Kuna Wasomali Somalia/Somaliland na wapo Wasomali wa Kenya. Kuna Wajaluo wa Tanzania ba wapo Wajaluo wa Kenya. Kuna Wamasai wa Kenya na wapo Wamasai wa Tanzania n.k.

    Huyu kijana machachari Obama ni Mjaluo wa Kenya ambako ndiko alikotokea Baba yake mzazi.

    Obama alipoitembelea Kenya, alikuwa ni mgeni rasmi wa nchi ya Kenya. Ni Senator kutoka USA. Mbali na kwenda kwao Ujaluoni, alitembezwa katika kipande cha nchi ya Kenya chenye Wasomali. Kwa heshima yake akavikwa mavazi hayo ya Kisomali wakati Wasomali wa Kenya walipompokea mgeni wao.

    Ni sawa na vile Mwalimu Nyerere alipovikwa mgolole alipowatembelea wazee wa Kihehe kule Iringa wakati fulani katika enzi zake nchini Tanzania au alipovikwa mgolole wa Ki-Ghana alipokwenda kule Ghana.
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Mgosi, sina uhakika kama umenielewa vizuri!
    Lengo langu ilikuwa ni kueleweshwa kama "Waluo" na "Wajaluo" ni makabila tofauti ama la, kama alivyokuwa ameandika Kamundu hao juu!
    Otherwise maelezo yako ya ziada yametulia!
     
  11. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2008
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Waluo na wajaluo ni watu walewale ni kama kusema sambaa na wasambaa au massai na wamasai.
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Nashukuru kwa kueleweshwa!
    Tuendelee na mjadala.
     
  13. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwani Msomali sii Mtu??
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2008
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Msomali ni mtu kama wengine tu, na Tanzania tunao wa kutosha sana.
    Lengo la hao watu wanaomhusisha Obama na Usomali ni kutaka kuunganisha Usomali dhidi ya Uislamu na Ugaidi. Yaani kero kweli kweli.
     
  15. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Obama ni Mmarekani!
     
Loading...