Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nzega CCM Imeshinda Bashe alaaniwe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by M-bongo, Nov 2, 2010.

  1. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wana Jf nina mlaani kwa yeye kufanya jimbo hili lirudi mkononi mwa ccm.
    matokeo ya ubunge ni kama yafuatayo
    CCM 20,470
    CHADEMA 8,056
    CUF 5,833
    Kwa mantiki hiyo ccm imeshinda kwa 58% na wana mabdiliko 42% Hussein bashe alikuja nzega siku 12 za mwisho na kuanza kuzunguka ktk vijiji na kata mbalimbali na kuwaomba wananchi wa nzega waichague ccm hili jambo lilifanya kambi yote ya upinzani ambayo ilikua inatumia hoja ya Bashe kama turufu ya Ushindi kupoteza muelekeo na jimbo hilo kwenda ccm tena.
    la kufurahisha kata ya nzega mjini walimwambia BASHE tunakuheshimu tuache tufanye maamuzi hii ni kata ambayo iliamua kupeleka kura zote URAIS,UBUNGE NA UDIWANI UPINZANI.
    Bashe kwa kitendo hiki kwa niaba ya wana mabadiliko nzega tutamlaani mpaka kufa na urafiki wangu na yeye umekufa.
     
  2. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Si lazima kila mpinzani awe CHADEMA!
     
Loading...