Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nzaya Nzayadio Na seki zenge!!!!

Discussion in 'Entertainment' started by Chimunguru, Jul 23, 2011.

  1. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Matoba..
    Kayembe yoyoo bongisa.........
    Nzaya Nzayadio, Ndukidi, Tonele, Mombasa vata, kiamangwana mateta, daaaaaaaaaaaaaaaaaaaah wimbo mtamu saaaaaaaaaaana huuuuuuuuu inanikumbusha nikiwa hata shule sijaanza nikiwa Sumbawanga miaka ya mwanzo ya themanini kaka zangu na rafiki zetu pale mtaani walikuwa wanaziimba hizi nyimbo saaaaaaaaana! wakati ule kavasha ipo juu!!! mzee wangu alikuwa na nyimbo za Lwambo, South Africa kibao, rafiki zetu walikuwa na nyimbo za kenya kibao. Kati ya wimbo ambao nilikuwa naupenda mpaka leo ni KAMIKI... kamiki yeye motema ooooh! kamiki yeyeyyyy motema oooooh! Jamani wikiendi Njema!!!!!
     
  2. ngalikikinakiki

    ngalikikinakiki Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Mkuu kama una collection ya nyimbo hizo tuwasiliane. Zimenikumbusha mbali sana enzi za ujana wangu. Those times were nice with good hits.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...