Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nywele nyingi Song

Discussion in 'Entertainment' started by Mau, Aug 31, 2012.

  1. Mau

    Mau Senior Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari za hapa wanajanvi, Jana usiku nilipita mitaa flani nikasikia wimbo unapigwa redioni, nikausikiliza kwa makini hadi mwisho sikuweza kutambua jina la wimbo ila kidogo niliweza kushika baadhi ya maneno, naomba kama kuna anayeujua huu wimbo anijulishe ameimba nani na unaitwaje.

    Mashairi yako hivi

    Una Nywele nyingi,
    Kichwani, kifuani, makwapani, mustachi
    una nywele nyingi, una nywele nyingi....

    Hayo ndo baadhi ya maneno niliyoyashika, naombeni msaada wenu
     
Loading...