Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumbu amshambulia mzungu kwenye baiskeli na kumgalagaza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Askari Kanzu, Oct 12, 2011.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135


    Wakati mwendesha baiskeli yuko bize kwenye mashindano ya kuendesha baiskeli mwituni, nyumbu mmoja alitokea kusikojulikana na kumpiga daflao la nguvu na kumwangusha kisha kumgalagaza chali mwendeshaji huyo pamoja na baiskeli yake. Jamaa ana bahati aliponea chupu chupu sababu alikuwa amevaa helmet (kofia ya chuma).

    Tukio hilo limetokea jana huko uswazi (South Africa).
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Niliona hii jana, jamaa ana bahati sana maana angeweza kujeruhiwa sana au hata kufa kama ile ndoo ya Nyumbu ingempata kisawasawa.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    duuh ni noouma
     
  4. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni kweli aisee, waswahili wanasema jamaa ana kismati! Nadhani pia kuna wajanja wataitumia hiyo clip kutengeneza matangazo ya kupromoti helmet!
     
  5. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haya nimesha wasoma, hapa hoja iko wapi? au tunajaribu kukumbushia umuhimu wa helment kwa wapanda pikipiki?
     
  6. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haswa, nadhani kuna huo umuhimu. Hata kanali Gaddafi (huyo kwenye hiyo avatar yako) hivi sasa inabidi abadili kibaragashia na kutumia kofia ya chuma manaake jamaa wanamuwinda na risasi za moto, teh teh teh!!!!
     
Loading...