Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba zinapangishwa mbezi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by The wan, Feb 14, 2012.

  1. The wan

    The wan Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    02042012353.jpg 02042012349.jpg 02042012347.jpg

    maelezo: Iko ndani ya fensi, ina vyumba viwili, sebule, jiko la ndani na choo cha ndani.ina sakafu ya tiles, madirisha ya aluminium. Kuna tenki kubwa la maji ndani la lita 10,000, maji si tatizo. Usalama ni mkubwa, iko pahali tulivu kabisa.parking ipo na kubwa. Ni mpya.

    Mahali : Mbezi makabe kwa mzungu, unashukia mbezi mwisho na kuingia ndani kiasi.

    Piga simu na. +255 653 777 655, +255 652 752 032 , +255 762 986 611

     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bei gani? Mbezi ya wapi? makabe kwa muzungu ndo wapi?
     
  3. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Weka bei.
     
  4. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mhh huyu dalali anadanganya watu...maji sio tatizo????makabe maji yamefika lini???
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    msakuzi? km ngapi from barabarani
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vyumba vimesimama bei je?
     
  7. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tutajie bei basi
     
  8. The wan

    The wan Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei ni Tshs 200,000/= kwa mwezi kwa miezi sita.mahali ni mbezi ya kimara, unashukia kituo kinaitwa mbezi mwisho unaingia ndani km 2.5 na dala dala zipo kutokea hapo mbezi mwisho na unashukia "makabe kwa mzungu". my hope I made it so clear,ni pm kama upo interested seriously.
     
  9. The wan

    The wan Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei ni Tshs 200,000/= kwa mwezi kwa miezi sita
     
  10. The wan

    The wan Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna tenki kubwa la maji lita 10,000 ambalo hujazwa na mvua kutokana na system ya maji ilivyo. kwa matumizi ya kawaida hukaa sana
     
  11. The wan

    The wan Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei ni Tshs 200,000/= kwa mwezi kwa miezi sita.
     
  12. The wan

    The wan Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio msakuzi, ni mbezi makabe "kwa mzungu" km 2.5 kutoka kituo cha mbezi mwisho
     
  13. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mheshimiwa dalali at work!

    muwe mnalipa basi hata commission hapa Jf kwa matangazo yenu, mbona nyie hamumpeleki mteja kuoina nyumba hadi "awafungue miguu"? eti wengine mnaita hela ya usumbufu, usumbufu wakati ndiyo kazi yako! huo ndio wizi wa mchana kweupe!

    hahahaaa

    umenikumbusha enzi nikiwa napanga. ikiisha hiyo kjiezi 6 ilikuwa kizunguzungu kwelikweli, mwenye nyumba alikuwa anabip kila baada ya sekunde 2! maisha ya kupanga bongo sitakaa nitamani tena. all the best kwa ambao hamjajenga vibanda dsm, mali hiyo live!

    chamngamkieni!!
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wewe kumbe hujamsikiliza january makamba na hoja binafsi
     
  15. The wan

    The wan Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina dalali, mimi ni muhusika wa hiyo nyumba.hamna middleman hapa so no need to worry here atlast. wenye nia ya dhati kupanga karibuni
     
  16. The wan

    The wan Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo ni changamoto ndugu, kulipa kila mwezi kodi inasaidia kuondoa usumbufu kwa wote, anayepanga na anayepangisha
     
  17. The wan

    The wan Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyumba haina dalali, served on a first come basis. KARIBUNI
     
  18. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Amesemaje Makamba?
     
  19. The wan

    The wan Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PICHA ZAIDI.....

    1. hapa zinavyoonekana kwa nje kutokea barabarani kwa upande wa kulia na kushoto.

    Image0020.jpg Image0022.jpg
    2. hapa ni kwa muonekano ndani ya geti.

    Image0023.jpg Image0025.jpg
    (kwenye hilo bomba ni karo la maji safi yanayojazwa na mvua kupitia mfumo maalumu wa kuyateka maji na kujaza kwenye hilo karo safi. Lina zaidi ya lita 10,000 likiwa limejaa kabisa. Husaidia kwa kiasi kikubwa kupunguza adha ya maji iliyopo maeneo haya. Maji hukaa muda mrefu sana kwa matumizi ya kawaida nyumbani)

    3. hapa ni muonekano wa ndani ya nyumba.

    Image0030.jpg Image0033.jpg Image0035.jpg Image0036.jpg
    • nyumba haina dalali
    • ni mpya ndo zimejengwa
    • bei ni Tshs 200,000 kwa mwezi
    • ina private parking kubwa na ni salama
    • KARIBUNI wenye nia ya dhati,hali ya nyumba ni kama picha hapo juu zinavyojieleza(samahani zingine hazionekani vizuri sana)
     

    Attached Files:

  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ndani safi, nje dah!...vumbi tupu! Tuwe tunaweka mazingira yenye kuvutia basi wakuu ili kuongeza thamani ya nyumba na mazingira bora ya kuishi....au MAJI UTATA!!!
     
Loading...