Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba zauzwa (kipunguni area)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mpevu, Jan 13, 2011.

  1. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    WanaJF,
    Kuna nyumba mbili zauzwa jijini DSM eneo la kipunguni-mashariki jirani ya kitunda kama ifuatavyo:-

    1. NYUMBA YA KWANZA
    Ina vyumba 3 vya kulala, jiko, dinning, sitting rum, veranda, internal toilets, well fenced. Bei yake ni tsh: 40,000,000/=
    NB: Haina eneo la ziada kwa kuendeleza chochote, nyumba hii ni kubwa.
    Kwa mawasiliano: 0652-685070

    2. NYUMBA YA PILI
    Ni ndogo na ni ya uwani, ina vyumba 3, ina sebule ndogo, ina car parking, ina minor veranda,
    NB: Ina eneo kubwa lenye uwezo wa kujenga nyumba kubwa 2 na zote zikawa fenced, bali pia sehemu kubwa ya garden inawezekana kuwekwa. Bei ni tsh: 45,000,000/=
    Kwa mawasiliano: 0715-988888.
    Maeneo haya yote ni HAYAJAPIMWA na yalikuwa ni mashamba ya minazi/mikorosho,
     
  2. m

    macinkus JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kipunguni ni sehemu moja wapo inatakiwa kwa upanuzi wa uwanja wa ndege. Ninavyojua kuna mgogoro kuhusu fidia. ya mwaka 1947 au thamani ya sasa ya mali zilizopo. Sasa wewe unataka kuuza ili hilo tatizo unamwachia mnunuzi?

    macinkus
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145

    Kwa nini usitangaze kuuza uwanja wa ndege tu ijulikane ni dili ya ki-uwendawazimu? kipunguzi kuna issue ya fidia ni eneo la uwanja.
     
  4. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    yaliyosema humu ni kweli eeh? maana hujapinga
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    unatuuzia uwanjwa wa ndege?
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    akuna eneo ambalo alijapimwa wote wana leseni za makazi na sasa zinatolewa hati kamili hebu toa ramani kamili ya maeneo maana tinga tinga linapita kote tupe ramani vzuri
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Eneo hilo kuna baadhi wamepima ila kiujumla ni halijapimwa (kwa mujibu wa mmiliki wa eneo mwenye namba hizo za simu). Hivyo iwapo kunahitajika further clarification...pls do not hesitate to buzz him direct.
     
  8. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    that is good news,we need it if you are interested its better to make appropriate follow up before any financial transaction,what we need is basic info,or you peaple do purchase without considerings such things,title deed,town plan etc?
    thank you for this useful post
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hizo nyumba bado zipo, zina eneo zuri la kuendeleza hata ujenzi mwingine. Itokeapo kuhamishwa ni sharti tathmini itolewe upya na malipo ni ya viwango vya wakati husika.
    Lakini ni makazi mazuri na tulivu japo walevi wa gongo wanayumba barabarani na baiskeli zao za mayai.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hizo zitaendelea kuwepo mpaka tingatinga lijekubomoa na hakuna tathimini mpya itakayopita zaidi ya iliyokwisha kupita alafu acha utani na majirani zangu wakurya
     
  11. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Well, mie binafsi nimejenga huko Kipunguni na matatizo ninayoyaona sishauri wengine wafanye hivyo. Kati ya 1997 - 2009 niliwekeza karibu 200 milioni lakini naambiwa kuwa hakuna fidia maana ujenzi ulisimamishwa 1996 baada ya tathmini kupita. Ni ngumu kuelewa ingawa bado tunasubiri hisani za serikali.....
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Kipunguni is a controversial area, walk carefully!
     
  13. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    kimeo!
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hpa unaweza ukawa unauziwa mbuzi kapuni,be creful
     
Loading...