Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba za NHC Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msolopagazi, Oct 7, 2011.

  1. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani nimeona NHC wakitangaza kufukuza wapangaji wenye madeni sugu sasa wameanza na makampuni na mashirika yasiyolipa kodi muda mrefu
    pia wamedhibiti uuzaji wa nyumba kati ya mpangaji na mpangaji je nikitaka nyumba Dar nitapata? na ni kwagharama gani? na niende wapi na nimuone nani au Msechu anajifagilia ukienda NHC ukiritimba bado upo?Nawasilisha
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    NHC wanfanya kazi nzuri... na wewe kama unataka nyumba nenda ofisi zao, huna haja ya kuanzia kwa Msechu, sidhani kama yeye ni NHC estate manager au sales manager

    fika ofisi zao wakupe utaratibu, wakidai rushwa nenda TAKUKURU au polisi
     
Loading...