Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba za gavana,na manaibu gavana wake zichunguzwe;kama zina madini chini??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 30, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Wakati dunia ikiendelea kulalaimikia kwa matumizi mabovu serikali ya tanzania
    watanzani wenyewe tunaitaji kudai haki zetu;huu ni uhuni aiwezekani nyumba ya gavana kugaramiwa billion moja inatoa dhahabu huko chini??hii aiwezekani serikali,waziri wa fedha,cag hebu tuhabarisheni kwa hili
    hili la gavana limeibua kuna siri nyingi nzito juu ya hawa viongozi wa bot.ndio maana najua saasa kwanini wale watoto wa vigogog waliongia bila kuwa na elimu inayotakiwa wako kwenye vyeo vya juu,...hizi ni pesa za watanzania raisi unaitajika kutolea maelekezo aiwezekani gavana anatumia nyumba ya billion 1

    waziri wa fedha ataakaa nyumba ya sh billion 5

    naibu waziri wa fedha sh billion 3

    katibu wa wizara ya fedha billion 2

    sasa wakiamua na hawa walioko jikoni kutuchafua tutafika kwa style hii hapo juu,,ee mungu wape roho ya uwoga na unyenyekeu kwa pesa za watanzania

    cag
    tupeni maelezo sahihi hizo nyumba zinatoa madini huko chini ama mpaka zijengwe kwa bilion 1??

    Happy nu yia
     
Loading...