Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nyauba, Apr 23, 2012.

  1. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nitakuwa na wageni kutoka Ulaya ambao watakaa nchini kwa muda wa mwezi mmoja. Wanahitaji nyumba/apartment kwa ajili ya kuishi kwa muda wa mwezi mmoja tuu. Naomba yeyote mwenye taarifa kuhusu nyumba za namna hiyo anijulishe tafadhali. Bei,eneo ilipo na size ya nyumba ni taarifa muhimu.
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanafikia Mkoa gani?
     
  3. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    je twaweza kula cha juu?
     
  4. c

    coco2025 New Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka ya bei gani?zipo mbezi masaki na mikocheni
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wako wangapi na watafika lini . kuna nyumba ina vyumba 26, na nyingine 16 tunaweza wasiliana 0686 200 117, 0755 099 291, 0657 145555, ostabey B.
     
Loading...