Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya Kupanga Inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kaniki1974, Jun 8, 2009.

  1. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyumba ya kupanga inahitajika Dar es salaam Tanzania maeneo ya Mikocheni, Mbezi beach, Bahari beach, Kunduchi, Kijitonyama. Bei maelewano kama ilivo hali halisi Dar. Nyumba iwe na yafuatayo:

    • Vyumba visivyopungua vitatu vya kulala
    • Maji ya uhakika
    • Fensi na parking ya walau gari moja
    • Ifikike bila shida wakati wa mvua
    • Usalama (low crime area/street)

    Iwe tayari kuhamiwa Julai 2009. Mawasiliano hapa hapa serious offers through PM

    Thanks JF
     
  2. S

    Subira Senior Member

    #2
    Jun 9, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dear kaniki,

    ukipenda kuna nyumba hapomagomeni safe area ya vyumba vitatu ni apartment ghorofa ya pili ina walinzi wa mchana na usiku maji no noma umeme ni wewe tu kwani ni luku yako pekee nyuma ya kanisa la roma utaona ghorofa zuri nenda ukacheki
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    tegeta 3rooms laki 3 click hapo chini

    MICHUZI
     
  4. K

    Kasungura Member

    #4
    Jun 12, 2009
    Joined: Mar 12, 2007
    Messages: 72
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna nyumba kijitonyama.
    - maji yapo sana
    -umeme ni luku yako-
    -3 bed rooms, moja ni master
    -vyoo viwili vya public
    -sebule
    -jiko
    -chumba cha kujisomea
    -fance
     
  5. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #5
    Jun 12, 2009
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Bei? Nani wa kuwasiliana nae? Namba yake ya simu? Kuna picha zake?
     
  6. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KANIKI,
    Ukitaka kupata nyumba eneo hilo hilo unalolitaka na kwa sifa unazotaka,
    wewe taja offer yako nzuri.
    Wapo watu watakao kuwa tayari kukuachia nyumba wakapange au kununua viwanja hule Pugu-kajiungeni au Kisarawe.
     
  7. C

    Cheka New Member

    #7
    Jun 12, 2009
    Joined: Jun 10, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna nyumba ipo kunduchi,itakuwa tayari mwezi huo wa saba,
    kama uko serious toa namba yako tukupigie na ukaione
     
  8. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [This is off topic]

    Cheka,

    Sina hakika kama inawezekana kubadilisha username yako bila msaada wa moderators. Kwa kuwa umejiunga punde tu, bora ukafungua account nyingine kwa username tofauti.
     
  9. Kaniki1974

    Kaniki1974 JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kasungura check PM please. Thanks
     
Loading...