Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga inahitajika Kimara Temboni - Mbezi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jalala, Aug 17, 2012.

  1. J

    Jalala Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta nyumba nzuri ya kupanga maeneo ya Kimara Temboni mpaka Mbezi isiwe mbali na barabara iwe na vyumba 3 vya kulala na Car Parking, umeme na maji, mtaa mzuri kwa malezi ya watoto na security ni muhimu, nina uwezo wa kulipa miezi sita mpaka mwaka
     
  2. J

    Jalala Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijapata nyumba jamani
     
  3. o

    opportunist2012 Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna nyumba zipo Mbezi jogoo zinapatikana.
     
  4. J

    Jalala Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbezi Jogoo ni sehemu gani! unaweza kunielezea zikoje?
     
  5. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ipo moja but ni maeneo ya vituka lumo, almost 15km from city centre and ni lami tupu mpaka getini,,,
    Ina umeme, maji, fenced na parking kubwa, 3 bedrums kimoja master,,, bei ni lak 250.
     
  6. J

    Jalala Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Morogoro road Kimara - Mbezi
    , thanks
     
Loading...