Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga inahitajika haraka, Dsm!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Masakata, Jan 13, 2012.

  1. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wadau,
    Nahitaji nyumba ya kupanga hapa Dar,iwe maeneo ya Sinza,K'nyama,Mikocheni,Mwenge,Survey,Kinondoni,Makumbusho,M/nyamala..kwa ufupi isiwe baada ya Nujoma road,ukitokea mjini Posta,bei 300,000-350,000,vyumba 2-3,gari iwe inafika,..Malipo miezi 6-8,..
    kwa wenye nayo au anayeweza nisaidia, aniPM..

    N.B
    Dalali hatakiwi.
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    si rahisi kupata nyumba dar bila dalali.halafu kwa maeneo ulotaja kodi inaanza na mwaka.labda kwa we ni mwana jf kama kuna mwana jf anayo atakusaidia kama member mwenzake
     
  3. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    iko nyumba kimara mwisho. vyumba vitatu, choo , jiko varanda, garage ya gari . sehemu ya msosi,bei nafuu kuliko unavyofikiria . AIHITAJI DALALI, ukiihitaji piga simu namba 0733345488
     
Loading...