Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kuishi inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by stephot, May 29, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,023
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Nyumba ya kuishi ya kununua inahitajika vyumba 3 vya kulala iwe na sitting room,bafu,choo,jiko na store ndani,bei isizidi 20m,maeneo ya Ubungo mpaka Kibaha(Kongowe) iwe na umeme,ikiwa na maji itapendeza zaidi.Ukiwa nayo ni pm.
     
  2. p

    pera Senior Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo mbezi beach m. 170 kama unahitaji nipigie 0755217702
     
  3. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe mwenzako anataka nyumba ya mil 20 wewe unamwambia kuna ya m 170, kweli kuna uwiano hapo?
    Au utapunguza mpaka mil 20?
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mi ninazo 3 na ziko mbagala chamazi zinauzwa 25m mi ni dalali 0657 14 55 55, 0686 200 117
     
Loading...