Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa kinononi shamba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, Apr 17, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Imechakaa, ina vyumba nane na eneo lake ni kubwa unaweza jenga nyumba mpya na kubaki na eneo. bei 36m. 0657 14 5555
     
  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni nyumba ya urithi? Wasi wasi wangu ni gogoro za wana ndugu kwa nyumba hizo.....
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Vipi mandhari ya pembeni yake (neighborhood)??
    Gari inafika getini?
    Barabara ya kufika hapo ikoje?
    Umbali from Main Road?
    Documents zote halali zipo?
    Usalama wa eneo? (Hakuna kijiwe cha wahuni/walevi pembeni),
    Nikija nijiandae na Service Fee ya Tshs ngapi kunipeleka?
    Hiyo Nyumba sio mhanga wa Mafuriko?
    Na nkinunua we utahitaji % ngapi?
    Je ni Kutoka kwangu/muuzaji/both? Kwanini?
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kaka nunua tu kama waihitaji,
    Ukimchunguza sana Bata HUMLI!!!
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hii sehemu haina mafuriko. ni nyumba ya urith ambayo ndugu wote wamesaini mahakamani na wameridhia iuzwe , hayo mengine tutaongea kwenye cm.
     
  6. m

    manyusi JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 270
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    unaweza weka picha?
     
Loading...