Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Tumsifu Samwel, Jun 2, 2010.

  1. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #1
    Jun 2, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani naombeni msaada wenu wa hali na mali, ni nahitaji nyumba ya haraka iwezekanavyo ndani ya wiki hii. Iwe maeneo ya sinza ,kijitonyama,mwenge ,mbezi beach tegeta ubungo.. Iwe na vyumba viwili na sehemu ya park ya gari.Bei isizidi tsh 250,000 laki mbili na nusu nitalipia kwa mwaka mzima....

    Ndugu zangu niko kwenye wakati mgumu sana, kwa sasa nipo hotelini kwa wiki ya pili sasa nitashukuru sana kwa mtakao nisaidia kufanikisha jambo ili.
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    Jun 2, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu mbona kimya?
     
  3. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama unaaamini madalali chukua namba hizo. 0718500985 au 0714556716
    Kazi kwako!
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuna nyumba mbezi beach (africana) Tshs laki 600000 kwa mwezi, kama vipi ni pm.
     
  5. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #5
    Jun 3, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu, asante sana , ngoja niwa check!
     
  6. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #6
    Jun 3, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Tsh 60,0000 ndefu sana kwangu.....Asante kwa ushirikiano wako.
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    unafika 450,000 unafika?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ulisema hutachangia JF nakuahidi post zako zifutwe naona unajileta kimya kimya.
    Hahahaha pole umepewa notice na mwenye nyumba lazima atakuwa mwana JF huyo endelea kukaa hotel napo pazuri tu.
     
  9. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #9
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ama, acha mambo ya kidalali nyumba ninayohitaji bei zake nimeweka hapo juu.
     
  10. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #10
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Najua unifurahi sana ulipo sikia nang'atuka JF ili umrith Maria rosa ime kula kwako mpwa! Sasa mpwa nifsnyie mpango basi angalau nipate makazi maana nimeishiwa hadi naenda kula kwa mamalishe mtaani.
     
Loading...