Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyota wa Hollywood kuja Tanzania

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, Mar 30, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wapi hii mambo, AU ndo yale yale??
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kama muuza sura Tz tumempata jamni hahhaha hahhahha
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    msanii ndani ya jumba la sanaa
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Unaweza kukuta aliomba nafasi ya uigizaji mweh!
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ninja
     
  6. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh teh eeee!!!!!!!
     
  7. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duuu prezooo wetu nomaa..... ana project ya kuleta wahandisi wa kujenga clubs an casino za ukweli hapa bongo, wacha wewe JK ni sooo !! itakua hakuna kulala !!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ha ha hah hahahaha Maria Roza umenivunja mbavu zangu heheheh
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Well mipango mizuri lakini kwanini haimaterialize? Maana kila nikiamka ni mipango tu !
     
  10. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hichi nacho ni kitu cha Rais kushughilikia?
    Si kuna baraza la sanaa? Kwa nini asiwaelekeze hao akina Zane huko?
    Yaani every Tom, Dick and Harry can just get the attention of our President as long as they are American?
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    afadhali hata hii ya merikano kuliko ile ya jana akipokea yeboyebo kutoka china na vitu vingine vya thamani ya shilingi millioni hamsini... it was pathetic kabisa
     
  12. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    waje tu watoe ajira kwa vijana .
     
  13. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kudadadeki this is our president bana lol
     
  14. NullPointer

    NullPointer JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2013
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 3,483
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Rais ameona kila kitu afanye mwenyewe maana bongo hadi wanaohusika na sanaa wamelala wameconcentrate kwenye bongo movies kusema "pumbavuuuuuuu" na kuvaa makoti mazito dar pamoja na lilee joto, au mtu anavaa shati nyekundua naingia kwny gari akishuka anakua na shati nyingine, na jambazi anayevua viatu anaingia kwenye nyumba ya vigae. hahaha kweli tu ahitaji msaada, Movie kama District 9 ya South Africa ina CGI za hollywod kabisa, very well made, ila bongo nani atainvest $100M kwenye movie, haha! we need help utake usitake, kama kweli unataka kutoka kwenye hii industry afu still inabidi tu kutumia ngeli... usiseme tuige wahindi maana wao soko lao linajitoshelezea, wako bilioni nchini kwao, swahili speakin countries wako wangapi? afu hata theatres za kuhesabu hata mia hazifiki
     
Loading...