Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyoka ‘amtimua’ Waziri kanisani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Feb 7, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    NAIBU Waziri, Ofisi ya Waziri Mkuu, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa, Aggrey Mwanri, juzi
    alitimua mbio kunusuru maisha yake na waumini wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT), Dayosisi ya Kaskazini, Usharika wa Sanya Juu, mtaa wa Kilingi.

    Hali hiyo ilitokea baada ya tukio la nyoka kutoka kusikojulikana kuingia kanisani humo huku Naibu Waziri akijiandaa kuendesha harambee ya ujenzi wa Kanisa hilo. Tukio hilo lilitokea katika ibada ya saa nne iliyokuwa ikiongozwa na Askofu wa Dayosisi ya Kaskazini, Dk. Martin Shao, ambayo pia ilikuwa ya kuweka jiwe la msingi la ujenzi huo.

    Mwanri aliyekuwa mgeni rasmi kwa ajili ya kuendesha harambee hiyo ya Kanisa la Kilingi, akiwa na mkewe meza kuu, aliwashangaza waumini alipokimbia akiwa amenyanyua mikono juu. Kutokana na kuibuka kwa nyoka huyo, waumini walikimbizana na kiumbe huyo kwa mawe na viti bila kujali kama walikuwa ibadani, huku Askofu na wachungaji wengine wakiendelea kusali na waumini kutakiwa kurejesha utulivu katika ibada.

    Hata hivyo, jitihada za waumini za kumkimbiza nyoka huyo kutaka kumwua hazikufanikiwa, baada ya kutoweka asionekane tena, jambo lililoacha simulizi la ni kwa jinsi gani alifika mahali hapo. Awali mgeni rasmi wa harambee hiyo, alikuwa awe Mbunge wa Monduli, Edward Lowassa, lakini kutokana na kubanwa na shughuli za sherehe za maadhimisho ya miaka 35 ya kuzaliwa CCM, alishindwa kufika.

    'Habarileo' lilishuhudia Mwanri ambaye pia ni Mbunge wa Siha akikimbia huku akitamka maneno ya “shindwa kwa Jina la Yesu wewe shetani, shetani shindwa kwa Jina la Yesu,” huku wageni wengine waalikwa wakianguka chini wakijiokoa.

    Akizungumza na 'Habarileo', Mwanri alisema tukio hilo ni la kushangaza zaidi, kwani nyoka huyo alipita nyuma ya watu wote, lakini hakuonekana hadi katika meza yake huku akiwa amenyanyua kichwa chake na kutema sumu.

    “Inashangaza sana kwani lazima ujiulize alifikafikaje hapo mbele, wakati nyuma yangu kulikuwa na watu wengi...alikuwa na hasira sana, kwani alikuwa tayari kung'ata, kwa kweli hadi sasa mimi sielewi ni mambo gani haya,” alisema Mwanri. Hata hivyo hakuna madhara makubwa yaliyotokea mbali na mhamaniko uliowapata waumini hao. Nyoka huyo hakuweza kutambuliwa aina yake kutokana na mtafaruku huo.
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli hatari haina jemedari.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,093
    Likes Received: 3,637
    Trophy Points: 280
    inamaana hata mlinzi wa mwanri alitimua mbio asiweze kumtambua huyo nyoka?
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Yawezekana waziri ana pepo la ufisadi
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    duh habari hiii imenichekesha kweli na kunifanya nionekane mwendawazimu , maana ni kichekesho toka kichwa cha habari mpaka mkiani duh hii kali....
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwanri ana matatizo yake mengine tu, huyo nyoka wa kuonekana nae tu nyoka gani huyo? Isije kuwa Mheshimiwa alikuwa anasinzia kanisani akaota mambo ya ajabu!
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,071
    Likes Received: 6,748
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahahaa
    kazzi kwelikweli
    nimecheka kweli

    sipati picha lile pande la mtu
    likitoka nduki , huku likilalama
    shinwa kwa jina la yesu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


    pole mheshimiwa
     
  8. p

    papito Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Pole Kiongozi Mwanri
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wakome kuingilia kazi za EL
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii tabia ya mafisadi kukimbilia kujisafisha kwenye nyumba za ibaada imeshamchukiza Mungu naona ameamua awadhibu mlemle kanisani.
     
  11. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Tehteheteheteheteeeeeeeeee....................pole mzee karibu tena Muleba
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Aisee..... mecheka sana asee!!
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kweli hatari haina dini. Ni lazima kufa ili kuufikia ufalme wa mbinguni lakini hata waliopo kanisani wanapatwa na hofu ya kifo, je sisi watu wa mataifa itakuwaje?
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    hahahhahaaaaaaaaaaa
     
  15. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ama kweli, mambo ya ajabu ni mengi.
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    hahahahah pole Mh. litakuwa lakutumwa nini :lol::lol:
     
  17. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hahahaaaa,duh!leo nimeongeza siku za kuishi ..hahahaaaaa!
     
  18. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,460
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Aha aha aha...NIGERIAZ ukishindwa kuwapa kitu kidogo chao wanakufata at kwenye nyumba za ibada...Haya ndo matatizo ya kuchanganya HAKI na BATILI.....By the way ilishanenenwa ya MUNGU mpeni yeye na YAWASHIRIKINA wenu wapeni wenyewe...USIKU kwa waganga wa kienyeji ASUBUHI kanisani kweli mheshimiwa sana?
     
  19. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hahahahahahhahaa...sasa huyo nyoka walimuua au alikimbia?
     
  20. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bwana Kombo kwenye habari wanasema nyoka alionekana ndio maana waumini wachache walinyanyua viti na mawe kutaka kumpomba ila akatokomea.
     
Loading...